Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

1658m6As

Nấm bình thường
Hôm nay chán
Tết nhất gì mà chán và vô duyên

Hứng hởi chờ đợi cả năm
Để rồi nó tới bình thường hơn cả bình thường

PS: cái danh sách anh hùng phía trên topic này là gì vậy nhỉ

gameboy89

V.I.P Member
Tết nhất đi ngủ cho lành :em33: , hum wa chiều ra đường đông khiếp....lên tượng đài lê-nin tạt vô cafe ngồi ngắm ng` với ng` cùng thằng bạn :em11:

rock

Nấm bình thường
Tết, tui ở nhà chơi, không dám đi ra ngoài vì cái áo đã ngả vàng (thằng quỷ) bật TV, nghe thử vài bài Việt Nam, thì hỡi trời, ôi mẹ ơi, clip nào cũng "sống thử", sống trong Phú Mỹ Hưng mới ghê, một mặt, Việt Nam kêu gọi đừng sống thử, mặt khác lại truyền bá hình ảnh, clip về sống thử, yêu=>ở chung=>dán hình lên tường=>bỏ đi theo thằng khác=>bó tay

Cần mua máy DS ( các loại ) ở Long Xuyên hoặc Cần Thơ. Bác nào trong 4rum mình biết có chỗ bán ở Long Xuyên hoặc Cần Thơ thì xin cho em biết địa chỉ hoặc số điện thoại của chỗ bán ( mua hàng trong gói chứ kô phải mua máy xài rồi ạ ). Thanks mấy bác nhiều !! ( cho em biết càng sớm càng tốt nhá ~ )

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Cần mua máy DS ( các loại ) ở Long Xuyên hoặc Cần Thơ. Bác nào trong 4rum mình biết có chỗ bán ở Long Xuyên hoặc Cần Thơ thì xin cho em biết địa chỉ hoặc số điện thoại của chỗ bán ( mua hàng trong gói chứ kô phải mua máy xài rồi ạ ). Thanks mấy bác nhiều !! ( cho em biết càng sớm càng tốt nhá ~ )
Ra box quảng cáo thằng em yêu quái ạ :em03::em03::em03:

Chuyện ty thì tớ vui vẻ đang yêu rồi
Tớ bệt vì say uống liên miên 2 ngày 1,2/ tết
Edit: mới đổi ava với sign là hình ny mình các bác đừng ai chém nhé
Chỉ nhận xét 1 chữ thôi: xinh :)):))

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Dang choi net o que, hic, ko co vietkey nen cac bac thong cam.
CF dao nay hack nhu dien, dang dinh ra choi deathrun CS1.6 thi lai deck co cs1.6, uc che qua.
Thoi thi lai choi thien long = =!

rock

Nấm bình thường
cho hỏi cái nào, bây giờ mình muốn thay vỏ DS lite, vì bị gãy bản lề, các bác biết Haloshop có thay không, và chi phí bao nhiêu, ngại gọi ra lắm vì...
hay ai biết chỗ nào thay và rẽ, an toàn thì chỉ mình nhá, đang cần gấp, vì vụ này mà 2 tháng nay chỉ dùng DS nghe nhạc

Dang choi net o que, hic, ko co vietkey nen cac bac thong cam.
CF dao nay hack nhu dien, dang dinh ra choi deathrun CS1.6 thi lai deck co cs1.6, uc che qua.
Thoi thi lai choi thien long = =!
Thế ông hack lun đi ... Vào hagiangvui.org mà hack
không thì chơi Zombie cho Zui (Hack làm gì khi chơi chế độ Zombie)

---------- Post added at 07:36 AM ---------- Previous post was at 07:35 AM ----------

cho hỏi cái nào, bây giờ mình muốn thay vỏ DS lite, vì bị gãy bản lề, các bác biết Haloshop có thay không, và chi phí bao nhiêu, ngại gọi ra lắm vì...
hay ai biết chỗ nào thay và rẽ, an toàn thì chỉ mình nhá, đang cần gấp, vì vụ này mà 2 tháng nay chỉ dùng DS nghe nhạc
Giờ mới biết DS nghe nhạc được đó\m/

---------- Post added at 07:39 AM ---------- Previous post was at 07:36 AM ----------

Chuyện ty thì tớ vui vẻ:321: đang yêu rồi :x
Tớ bệt vì say :)) uống liên miên 2 ngày 1,2/ tết :-<
Edit: mới đổi ava với sign là hình ny mình :x các bác đừng ai chém nhé
Ava cũng xinh ra phết nhĩ !!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN