Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

SkydragonZX

Nấm nhỏ
tại sao chúng ta phải vote để ban LG nhỉ,LG đâu có tội tình gì đâu,.................................................................................................................................................................nhưng cho em một vé("_^_^_")

BubbleHead

Nấm bình thường
tại sao chúng ta phải vote để ban LG nhỉ,LG đâu có tội tình gì đâu,.................................................................................................................................................................nhưng cho em một vé("_^_^_")
1 câu thôi : e bị ngu ah ? nói lung tung cái j đấy ? =/

nhatduy1998

Nấm nhỏ

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:37 PM ----------

còn trẻ thì nên nhảy lầu em ạ, đâm đầu vô xe tải không nổi tiếng được đâu :rolleyes[1]:
Mr LightGem đúng thật là có nhìu kinh nghiệm :read:

boytoof198

Pokemon Master
a nhớ là em đã đc nghe câu gtfo rồi mà :-?

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Đề nghị anh em lần sau có trêu nhau thì tránh mấy từ "ngu", "chó", "cẩu" ra nhé. :-w

Tớ với Kawaii nhắc mấy lần rồi còn gì :-w

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN