Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

BubbleHead

Nấm bình thường
đây để mình phân tích cho bạn hiểu : bạn là ng muốn tham gia,bọn mình k chấp nhận.Thế ai là ng phải gtfo đây ? nếu chưa hiểu thì mình cũng chịu r ha ^_^

đây để mình phân tích cho bạn hiểu : 2pic này bất kỳ member nào cũng có thể vào spam, nên mình cứ tự tại cho dù ko join group đó, nếu ko hiểu thì mình cũng chịu rồi ha ^__^

BubbleHead

Nấm bình thường
đây để mình phân tích cho bạn hiểu : 2pic này bất kỳ member nào cũng có thể vào spam, nên mình cứ tự tại cho dù ko join group đó, nếu ko hiểu thì mình cũng chịu rồi ha ^__^
bạn thông minh thật đấy.Mình đang nói việc bạn muốn join group mà mình k chấp nhận ấy chứ bạn muốn spam 1 cách retard ntn trong topic này là việc của bạn chứ mình có phiền j đâu

chúc mừng bạn đã nhìn ra điều đó mặc dù mình chưa hề nhận là mem cũ ^^ lý do để bạn làm vậy là vì tự bạn nói ra đấy chứ ^^
chúc mừng bạn đã không nhìn ra điều đó khi mình nói bạn là mem cũ ^^ lý do là nếu ko nhận mình là mem cũ thì sẽ ko dùng những từ xin lỗi, hình như bạn là mem mới với người khác ^^

bạn thông minh thật đấy.Mình đang nói việc bạn muốn join group mà mình k chấp nhận ấy chứ bạn muốn spam 1 cách retard ntn trong topic này là việc của bạn chứ mình có phiền j đâu
bạn thông minh thật đấy.Mình đang nói việc bạn gtfo topic này chứ có nói gtfo group đâu, bạn có chấp nhận hay ko mình cũng có phiền j đâu ^_^

=))

boytoof198

Pokemon Master
chúc mừng bạn đã không nhìn ra điều đó khi mình nói bạn là mem cũ ^^ lý do là nếu ko nhận mình là mem cũ thì sẽ ko dùng những từ xin lỗi, hình như bạn là mem mới với người khác ^^
mình ko hiểu cái điều mà bạn bảo mình không nhìn ra là cái điều j :-? và việc đấy thì có gì cần phải chúc mừng :-? mình là mem mới với nhưng mem cũ hơn mình và mình là mem cũ vs mem như bạn ^^

---------- Post added at 01:03 AM ---------- Previous post was at 01:01 AM ----------

mấy bạn còn j để nói vs 2 thành viên trên k ?
bạn có dấu hiệu của việc retarded rồi đấy :-s có cần nghỉ ngơi một chút không

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN