Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thôi mọi người không cãi nhau nữa kẻo có war thì chả ai lợi lộc gì cả. Mà đừng có nặng lời quá như thế.
Thôi đổi chủ đề. Cái câu hỏi về voip miên phí không ai biết à? Ai giúp mình với.
Tự nhiên liên tưởng đến cái tiên tri WW3, liệu có phải là cái war forum mình không nhỉ=))?

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:47 PM ----------

Mấy câu bác Dark knight phang quá chuẩn, ghét nhất cái cấm đường, mà mang tiếng Đại Lễ mà đường phố vẫn cứ bẩn như thường. Có thể sau Đại Lễ sẽ còn bẩn nữa vì lễ xong mọi người bỏ đó về hết, còn lại thì bên môi trường xử hết:))

Các bác ơi, trường em tổ chức một buổi tham quan thế này (thật 100% nhé):

- 7h30 học sinh lên xe ô tô đến địa điểm tham quan.
- 10h30: học sinh lên xe về trường

Buổi trưa học sinh ăn, ngủ trưa tại trường, chiều học tiếp 3 tiết như thường lệ (ko nghỉ) Mỗi học sinh sau khi về còn phải viết bài văn nêu cảm nghĩ của mình về buổi tham quan

Địa điểm tham quan: Hoàng thành Thăng Long:)):)):)) (mấy chỗ người ta khai quật ấy)
Kinh phí: 300 000đ/1 hs

Yêu cầu các bậc phụ huynh nhắc nhở con mặc đồng phục của trường (ko được mặc các loại áo khác), cấm mang các vật dụng đắt tiền (dù chưa ai bị mất lần nào)

Nếu các bác được đi thế này thì các bác sẽ nghĩ gì??? Cứ suy nghĩ thật lòng nhé:beach[1]: Có lẽ trường em là trường duy nhất có cái trò tham quan kiểu này

P/S: Tất nhiên mình ko đi rồi, khỏi bàn cãi

=)) Hài vãi, đến đấy chả hiểu làm cái trò gì, phí cả tiền=))
Hô Hô, sướng quá, hôm nay DS đã sửa xong:yahoo[1]:. Cuối cùng sau 10 ngày Đại lễ 1000 năm chật vật đem sửa cuối cùng em DS đã an toàn trở về tay mình\m/, mỗi tội cái DS do bị tháo ra nên vỏ có vẻ không khớp nhau, bị hở và bẩn kinh khủng:em10:, pin hết sạch chả hiểu nó làm gì đến mức đấy:em10:. Đúng là ngàn năm mới có 1 phát bị xui điên như thế này=)).

sự thật 100% ở trường em đấy ạ. Chắc định diễn trò hề cho trường khác xem:):):)
Thêm lời khuyên cho các bạn trẻ là lên cấp 3 đừng thi vào Đoàn Thị Điểm, kinh khủng lắm:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:

P/S: Chúc mừng bác heo sửa được con DS thân yêu

Đi tham quan gì có 3 tiếng chắc tới nơi nghe các thầy các cô diễn thuyết rồi về quá =))
Chiều vẫn phải học lại còn viết cảm nghĩ nữa thôi ở nhà cho khỏe bác ạ :))
@heo: bác sửa ở đâu mà kinh khủng vậy?

wow_wow

Thành viên lâu năm
sự thật 100% ở trường em đấy ạ. Chắc định diễn trò hề cho trường khác xem:):):)
Thêm lời khuyên cho các bạn trẻ là lên cấp 3 đừng thi vào Đoàn Thị Điểm, kinh khủng lắm:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:

P/S: Chúc mừng bác heo sửa được con DS thân yêu
vấn đề là tiền bạc , 300k hay 30k ? =)) Trường gì chém cổ học sinh hả =))

Đi Vũng tàu cả ngày mà tốn có 90k này :">
Btw, không phải là mình đá xoáy gì Nintendo DS đâu.
Mình có hết PSP, Nintendo DS, iPod Touch và với mình tất cả đều làm rất tốt vai trò của nó, so sánh cái nào hơn cái nào gần như là không thể.
Chỉ cảm thấy bức xúc khi một trong những đồ vật mình yêu thích bị chà đạp không thương tiếc nên viết vài dòng vậy thôi...
Tởm thật, đá xoáy cho đã, đả kích cho đã rồi kết bằng 1 cái câu cuối này :-j Trốn tránh hậu quả à
Nhìu người đánh giá PTS chạy nhanh hơn trên Mac , reliable source ? Đưa ra xem ? Bạn có dẫn chứng nhiều quá =)) Hay là cùng 1 hội Apple đánh giá =)) ? Engadget ? Gizmodo ? =))

Mình đã đụng qua Iphone, Ipod Touch và Mac rồi, và nói thật M$ ăn đứt bn ạ. Nói thế ko phải Apple tệ nhưng M$ >>>>>>>>> Apple
Bạn bảo anti fan mù quáng chứ tớ thấy có I-fan như bạn nó còn mù quáng ác liệt hơn =)) Ra sức bảo vệ nhưng lại lộ sự hung hãn mù quáng =)) Yêu thích thì cũng phải nhận xét khách quan chứ. =))

Và nói thiệt đừng có cm dạng gây war kiểu đó, như bảo ng khác ngu hay đá xoáy gì đó, nó cho thấy đẳng cấp tỏ ra nguy hiểm của bạn thôi

BubbleHead

Nấm bình thường
Có những người suốt ngày ko rời xa nó vì họ có thể làm bao nhiêu việc với nó như lướt web, mạng xã hội, chat chit, nghe nhạc, coi/chia sẻ clip với bạn bè người thân.
câu này hay ah nha =) về nhà cũng k rời xa hóa ra nhà bạn k có laptop hay PC và lúc đó rep cho mình = itouch ? =))

1) Mua về khoe của đú bẩn là chính...
2) Mua về xài nhưng không thấy hợp...
có cảm giác là đá xoáy mình 1 câu r thêm 1 câu ở dưới để tỏ vẻ lịch sự chăng (:|

và cuối cùng là ...

Edit : thôi stop ở đây thôi k mọi ng nói thêm chút nữa là tớ thề sẽ có war
hình như bạn k hiểu câu này ý j luôn và vào tung hẳn 1 đoạn văn nt (:| ROFY (:|

^wow_wow son.Let's go PO \m/

Thôi ngừng cái Apple với Nin ở đây nha, không war nữa.
@fray: Mình sửa ở Gamescenter 21A7 Lý Nam Đế, mà chỗ đó cấm đường suốt, thành ra mãi mới đến đó được, mà cửa hàng do cấm đường nên phải đóng cửa sớm, nên nhiều lúc đến đó cũng chả được gì:))

gameboy89

V.I.P Member
Bác sửa thế nào ấy chứ, máy mình vẫn tự tháo ra thay phụ kiện, lắp vào vẫn khít như thưởng, chắc là bị thay đồ rùi, pin chắc cũng bị thay nốt rùi nên mới hết pin :em17:

wow_wow

Thành viên lâu năm
Thôi ngừng cái Apple với Nin ở đây nha, không war nữa.
@fray: Mình sửa ở Gamescenter 21A7 Lý Nam Đế, mà chỗ đó cấm đường suốt, thành ra mãi mới đến đó được, mà cửa hàng do cấm đường nên phải đóng cửa sớm, nên nhiều lúc đến đó cũng chả được gì:))
à nin thì ăn đứt Apple về mảng game rồi, mình đâu có so sánh gì ;)) Bạn ấy tự hào về game mini của Apple thì cứ để bạn ấy tự hào ;)) Nội cái Cooking Mama, Warioware là ăn đứt mấy game mini bạn ấy kể rồi :)) Còn RPG thì cho xin đi ... :))
Đang nói về M$ và Apple kìa, khổ quá bạn ấy cứ khoái tỏ ra nguy hiểm bằng những cm gây war:((

NintendoDS

Nấm nhỏ
Chú ý: Forum sẽ tạm đóng cửa từ 16h đến 20h ngày thứ tư 13 tháng 10 để nâng cấp host
Khôngggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg
_______ À ờ mọi người làm ơn cho tớ nói 1 câu nha : NintendoDS Muôn nămmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm NintendoDS vô địch , NintendoDS vô đối , , Apple ??? Apple????Apple là ai ??? Ai là apple , apple là gì , apple có ăn được không , apple là trái táo , hay áp pồ là áp sát dô mặt con bồ ?? :)) , À ờ Bubble với Wow_wow dạy tớ cách đánh vần chữ áp pồ đi , khó quá à , hic.....
P/S : Vào 4rum trụ sở của fan Nintendo , hét lớn apple là ăn gạch :))
_ Nói trắng ra là hôm nay trái gió trở trời , bạn fray rảnh rang sau khi dọc đã cái áp pờ pồ song vào đây gây war , trong khi chính bản thân mình lại biết đây là trụ sở của fan Nintendo , nhưng vẫn thích gây war , giống như là tạo xì can đan cho nổi tiếng ấy mà , thèm fame chưa kìa :))
_ " Btw, không phải là mình đá xoáy gì Nintendo DS đâu.
Mình có hết PSP, Nintendo DS, iPod Touch và với mình tất cả đều làm rất tốt vai trò của nó, so sánh cái nào hơn cái nào gần như là không thể.
Chỉ cảm thấy bức xúc khi một trong những đồ vật mình yêu thích bị chà đạp không thương tiếc nên viết vài dòng vậy thôi... "
__Đọc song thấy nể ghê luôn ,giống như quăng gạch đã muốn nát cái banner của 4rum rồi quay lại " tiếc ngẩn ngơ " , " ôi sao tự nhiên lại thành thế này , ai...........ai ???? ai dám làm việc đó , huhuu " =))
_ Chắc nhà bạn giàu lắm nhỉ , có 1 nùi máy luôn , pê ét pê , nintendods , ai pót tút ..... Nói người ta mua về khoe đú bẩn mà chẳng biết nhìn lại mình , bạn có dám thề trước mặt mọi người là " ôi tớ mua về để xài cả đấy , tớ khiêm tốn , tớ thật thà , tớ sống giản dị , tớ yêu màu xanh , tớ yêu hòa bình , tớ mua về để phục vụ nhu cầu cá nhân thôi " , tớ chẳng bao giờ dám đi khoe hay còn gọi nôm na là " đú bẩn " . Nói người khác chà đạp lên sở thích của mình nhưng trong khi chính mình lại chà đạp lên cái sở thích ấy , và gán cho tất cả những ai mua hàng apple về mà không khen lấy khen để , chê này chê nọ là " đú bẩn " . Nên nhìn lại mình trước khi nói người khác nha bạn .

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
http://www.apple.com/macpro/

Rõ ràng PTS thừa sức chạy trên Mac.

Còn về vụ plugin thì tất nhiên Mac có những thứ mà Win không có, Win cũng thế

À mà thấy wow bảo Mac OS nhỉ, ớ, rõ ràng tớ nhớ là có bản PTS cho Mac OS mà

Mà thôi, đọc mệt vãi hà, 2 bạn fray và wow tự xử đê
. Tranh cãi tẹt ga, nhưng đừng mang mấy từ bẩn kiểu như "tự sướng", "đú bẩn" vào đây là được. Mấy từ đó bọn này không ưa đâu.

Con Gay đâu rồi, coi Yosuga no Sora chưa? \m/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN