Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Ai đã thử món đó roài à kink wá cho em biết là ai được hem ???:em09:
Cho hỏi lun ai dám ăn mấy món nầy ko ???? :em17:

Cá trích sống :em09::em22:
and
Rệp @@
and
Mắt cá Ngừ Tởm wá
and
Tự nhìn đi
and
OMG
and
Make it stop please
and
God please help me
and the grand finaly
Holly %#@&
:em31::em31::em31::em31:
Link nè http://www.eva.vn/tin-tuc/nhung-mon-an-ghe-so-nhat-the-gioi-c73a44529.html
Warning watching this you will get a nightmare you have ben warn
món ăn đã qua chế biến có gì đáng sợ nữa, đang chế biến coi mới ghê ;))

nhatduy1998

Nấm nhỏ
ăn rệp là chuyện bình thường món khác thấy ghê :em27:
WTF ăn rệp thấy tởm thí mồ à :em35:

---------- Post added at 12:46 PM ---------- Previous post was at 12:46 PM ----------

trừ hột vịt lộn ra ko có món nào nuốt nổi :em09::em09:
Chuẩn :em05:

---------- Post added at 12:50 PM ---------- Previous post was at 12:46 PM ----------

Trừ con gián ra thì còn lại trong đó ta đều có thể xơi được tất.
Mà nhìn hình thì giống cào châu chấu hơn là gián.
Nói thì zễ mà làm thi hơi khó đó nha :em24:

---------- Post added at 12:51 PM ---------- Previous post was at 12:50 PM ----------

món ăn đã qua chế biến có gì đáng sợ nữa, đang chế biến coi mới ghê ;))
Đúng là mod có khác tài năng hơn người :em35:
Bonus này 1 số món tởm lợn khác
Link:http://forum.vietyo.com/topic/8-mon-an-kinh-di-nhat-the-gioi-45995.html
Link:http://www.zing.vn/news/chuyen-la/10-mon-an-kinh-di-tren-the-gioi/a67746.html
2 trang khác nhau đó nha và cảnh báo lun đừng xem khi ăn

BubbleHead

Nấm bình thường
đúng là cấp lớp 6 có khác,toàn đi tìm mấy cái k đâu -_- mà bỏ cái sig luôn đi,sony vs nin đều có những cái hay của riêng nhau.Nói như đúng r ấy

Noob <3

mà cái project cafe nin công bố r sao k thấy ai post news ...

boytoof198

Pokemon Master
đúng là cấp lớp 6 có khác,toàn đi tìm mấy cái k đâu -_- mà bỏ cái sig luôn đi,sony vs nin đều có những cái hay của riêng nhau.Nói như đúng r ấy

Noob <3

mà cái project cafe nin công bố r sao k thấy ai post news ...
noob, news mấy hnay mà có ng ko chịu lên 4rum đấy chứ :-"

BubbleHead

Nấm bình thường
^anh ơi bán em ít gạch để xây nhà tù cho bác nintendo123456789:clapping[1]:
em cũng lượn nốt đi cho nc nó trong

---------- Post added at 11:49 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

hentaixxx muốn vào đâu nào ;))
xem hen thì quanh đi quẩn lại cũng chỉ có 3 lối,muốn lối nào thì tùy

---------- Post added at 11:54 AM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

:)) sống với lũ thì phải chịu thôi, mà ko hiểu có cái đứa nào muốn mua của tôi mà cứ chê lên chê xuống để đòi giảm giá,ghét vãi, mà ko biết nik nó trên 4rum là j để ném gạch :-<
k nhận ra đấy là tôi ah ? non lắm non lắm

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Cấp lớp sáu là sao ?????????? Tui ghét sony có lý do riêng đó hồi trươc mua cái psp thì bị hỏng mang ra hẳn sony để bảo hành mà người ta ko cho bảo mình làm hỏng mình vừa mua được 2 ngày mở máy lên là màn hình đen thui mà mình vừa mới động vào thôi mình thật là rất thất vọng về sony. khi mình mua Nds thì khi bị hỏng mang đến chỗ của nintendo người ta sửa ngay còn 0 lấy xiền còn cảm ơn mình đã giúp họ tìm ra lỗi .Còn sony thi cứng nhắc 0 chịu thay đổi luôn theo bộ luật 3 0 : 0 quan tâm , 0 lắng nghe , 0 sửa đổi qua vụ sập psn đấy người dùng psn ko trách tên hacker mà họ trách sony làm sao có thể để cho khác hàng thất vọng như thế sao lại ko quan tâm đến sản phẩm mình làm ra . Còn nintendo thi luôn biết thay đổi để làm vừa lòng khách hàng và luôn quan tâm và lắng nghe. I love nintendo . :em41:

Bạn mua máy ở việt nam hay ở nước ngoài thế? Nếu mà ở Việt Nam thì không có cửa hàng đại lý của Nin đâu. Cái đoạn của bạn không chấm phẩy ngắt câu làm mình loạn cả lên, mất 5 phút mới vỡ ra:)).
Nếu bạn bảo Sony không quan tâm đến sản phẩm của họ thì nên nghĩ lại nhé. Sony không chỉ có mỗi cái PSP, PS3, mà họ có cả 1 truyền thống về máy giải trí, cả cao cấp lẫn phổ thông. Ngoài mấy máy chơi game mà ta biết, họ còn có cả những sản phẩm như tai nghe, máy nghe nhạc, đầu đĩa DVD, CD, ... Chính dàn Home Theater của nhà mình dùng rất nhiều sản phẩm của Sony, và thực sự nó cực tốt và bền. Cái TV cũ mèm nhà mình phải dùng đến 14 năm rồi, vì lúc mình sinh ra nó đã có, có lần nó bị ... rơi từ trên bàn xuống, mà vẫn xem ngon, hình ảnh âm thanh vẫn tốt. Giờ mình chuyển giao nó cho nhà bác, và họ vẫn đang sử dụng tốt. Không nói đâu xa chính PS2, PS3 cũng rất bền. PS3 chạy liên tục chỉ nóng chứ chưa thấy cháy, còn đối thủ là Xbox 360 (bản cũ) thì nổi tiếng về lỗi vòng tròn và cháy chip đồ họa=)). Họ đã là một công ty chuyên về giải trí điện tử rồi, các sản phẩm của họ đều có phần cứng và phần mềm tốt, giao diện người dùng thân thiện. Nếu chỉ nhìn một vài điều nhỏ để nhận xét thì không nên.
Ở đây mình không tâng bốc Sony và bỏ rơi Nintendo. Mình cũng thích Nintendo vì sức sáng tạo không giới hạn của họ. Họ cho ra những sản phẩm đơn giản nhưng sáng tạo, thoả mãn nhu cầu của người dùng, tạo cho người dùng cảm giác thích thú, mới mẻ với mỗi sản phẩm.
Nói chung là mình cũng chả muốn war. Cái máy của bạn đem bảo hành thì đó là do cách làm ăn ứng xử của nhân viên, chứ đâu thể suy ra cả công ty được.

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Bạn mua máy ở việt nam hay ở nước ngoài thế? Nếu mà ở Việt Nam thì không có cửa hàng đại lý của Nin đâu. Cái đoạn của bạn không chấm phẩy ngắt câu làm mình loạn cả lên, mất 5 phút mới vỡ ra:)).
Nếu bạn bảo Sony không quan tâm đến sản phẩm của họ thì nên nghĩ lại nhé. Sony không chỉ có mỗi cái PSP, PS3, mà họ có cả 1 truyền thống về máy giải trí, cả cao cấp lẫn phổ thông. Ngoài mấy máy chơi game mà ta biết, họ còn có cả những sản phẩm như tai nghe, máy nghe nhạc, đầu đĩa DVD, CD, ... Chính dàn Home Theater của nhà mình dùng rất nhiều sản phẩm của Sony, và thực sự nó cực tốt và bền. Cái TV cũ mèm nhà mình phải dùng đến 14 năm rồi, vì lúc mình sinh ra nó đã có, có lần nó bị ... rơi từ trên bàn xuống, mà vẫn xem ngon, hình ảnh âm thanh vẫn tốt. Giờ mình chuyển giao nó cho nhà bác, và họ vẫn đang sử dụng tốt. Không nói đâu xa chính PS2, PS3 cũng rất bền. PS3 chạy liên tục chỉ nóng chứ chưa thấy cháy, còn đối thủ là Xbox 360 (bản cũ) thì nổi tiếng về lỗi vòng tròn và cháy chip đồ họa=)). Họ đã là một công ty chuyên về giải trí điện tử rồi, các sản phẩm của họ đều có phần cứng và phần mềm tốt, giao diện người dùng thân thiện. Nếu chỉ nhìn một vài điều nhỏ để nhận xét thì không nên.
Ở đây mình không tâng bốc Sony và bỏ rơi Nintendo. Mình cũng thích Nintendo vì sức sáng tạo không giới hạn của họ. Họ cho ra những sản phẩm đơn giản nhưng sáng tạo, thoả mãn nhu cầu của người dùng, tạo cho người dùng cảm giác thích thú, mới mẻ với mỗi sản phẩm.
Nói chung là mình cũng chả muốn war. Cái máy của bạn đem bảo hành thì đó là do cách làm ăn ứng xử của nhân viên, chứ đâu thể suy ra cả công ty được.
Nhà mình có mẹ hay đi mỹ mà làm ở apec nên hay được đi nhiều mỗi lần đi mình đều nhờ mua ji đó co 3 hay 4 lần thi mình được đi cùng . Mình đến trụ sở o sony va nintendo o mĩ cơ mà mình Muốn sony họ thay đổi thôi mình thì thích nintendo hơn nhưg cũng ko ghét đến nỗi tẩy chay sản phẩm cua sony nhung mà cái doan bảo hành máy thì chán quá 400 usd cua mình bay mất tiêu mà :em42: đồ của sony đắt lém đến băng của psp va ps3 phai từ 100 usd trở lên cơ còn cái red ring of the dead thi đã được sửa rùi mà .
Ps: đang viết hăng say thì mất điện nản quá nên viét vội viết vàng thui :em19:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN