Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vintendo

Nấm nhỏ
Cái này là do bạn nói đấy nhé, không phải tôi.
Châm ngôn của tôi thì rất nhiều, "Noi gương Bác Hồ dạy" là 1 trong số đó (mà những điều Bác dạy cũng nhiều lắm).
Hiện tại, châm ngôn tổng quát của tôi là:
"Phù binh hình tượng thủy. Cố binh vô thường thế, thủy vô thường hình. Năng nhân địch biến hóa nhi thủ thắng giả, vị chi thần":biggrin[1]:

Quên, bầu cho hoạn quan Đại Bảo 1 phiếu để có thể lãnh giải thưởng :D
Èh, bác nói tiếng Việt còn hiểu chứ nói chữ Hán thế này sao hiểu ?
Àh, bầu cho hoạn quan Bảo 1 phíu luôn, nhận giải thưởng với khuôn mặt ... vui vẻ nha bác Bảo !

Unicorn9x

Nấm nhỏ
chả hỉu gì cả!! nói chung chắc rút ra dc từ dzụ cãi nhau trong nhà phải hem??(tại em thấy có nhi với già gì ấy!!)

Hiện tại, châm ngôn tổng quát của tôi là:
"Phù binh hình tượng thủy. Cố binh vô thường thế, thủy vô thường hình. Năng nhân địch biến hóa nhi thủ thắng giả, vị chi thần":biggrin[1]:
:D
Vì câu châm ngôn của bác quá hay (mặc dù chả hiểu cái gì), nên bầu cho bác một phát để bác nhận giải !

Kawaii

Super Princess Peach
các bạn bầu cho đàng hoàng chứ , đừng có vì giải thưởng của Kawaii mà bầu Bảo chứ , phải công bằng mà.

Như thế chết mình mất , mình ghét Bảo lắm.

Ặc, cái này có người đề ra giải thưởng thì cũng phải chấp nhận người đạt giải chứ :em17: , thế bác thích ai đạt giải nào :em19:

Annieslover

V.I.P Member
hjx , con lậy bố kawaii , dễ thương quá , con sợ quá :em13: Bạn nên hiểu rằng ở Vn ko cho kết hôn đồng tính mà .... Đã biết là vu vơ , sao vẫn còn nhung nhớ :em34:

Kawaii

Super Princess Peach
Chủ đề nóng wá , bầu đi , bầu đi , kawaii luôn sẳn sàng với sức khỏe cường tráng hé hé >,<

Em thì chủ trương vote cho những ai chưa đc vote.Vote cho anh Superpan 1 phiếu,còn anh LRA em........sợ lắm vì anh ấy nghiêm wá:sorry[1]: :sorry[1]: :sorry[1]:

Em cho 1 phiếu chị Kawaii , em cũng là otaku đúng nghỉa nè ,chỉ học theo cách sống hay cảu nhân vật aniem thui.
với lại em thấy chị cũng rảnh quá post bài quá trời , nên thấy tội nghiệp.

Em cho 1 phiếu chị Kawaii , em cũng là otaku đúng nghỉa nè ,chỉ học theo cách sống hay cảu nhân vật aniem thui.
với lại em thấy chị cũng rảnh quá post bài quá trời , nên thấy tội nghiệp.
haha ý chú là kawaii không có việc gì làm nên post bài giải khuây à,:em08: mà sao lại tội nghiệp :em29:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN