Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Trường gì thế ???
Hết tuần sau là đc tung hoành ... Bwaaaaa ^^
Yên Viên, chỉ cần hết thứ 4 là xong tất cả rồi. Hôm nay Teacher bắt kí vào giấy biên nhận "Ko được đốt pháo, xem phim ảnh đồi truy!?", chán luôn, đưa cho nhỏ bạn kí hộ! (Trữ sẵn 12 hộp pháo tép rồi, tôi chi ko đốt?) :))

Yên Viên, chỉ cần hết thứ 4 là xong tất cả rồi. Hôm nay Teacher bắt kí vào giấy biên nhận "Ko được đốt pháo, xem phim ảnh đồi truy!?", chán luôn, đưa cho nhỏ bạn kí hộ! (Trữ sẵn 12 hộp pháo tép rồi, tôi chi ko đốt?) :))
bà này ác thix,không đốt pháo còn chịu được chứ phim mát mẻ thì...=((

Bình chọn người có nick độc nhất^^(chỉ trong diễn đàn)

trong 4rum của chúng ta ngoài việc tập trung tán thưởng các thành viên tích cực,các mod tài năng còn phải kể đến tên nick của từng thành viên:spiteful[1]:.Mỗi nick đều có 1 cái tên rất độc đáo và rất ít khi giống nhau.Hôm nay mình mở cuộc bình chọn này để cho mọi người cùng chiêm ngưỡng những cái tên độc nhất.Bây giờ thì bình chọn nào .:em36:

Hem ai chọn Cọp già mà Đen tui hết , nói vậy thui , chọn vodoi_em
Quên nữa , hôm wa thấy có nick tên : " Ký danh " ! Ko biết sao nữa , cứ như ko còn tên nào khác vậy ! ^^

vodoi_em

Nấm nhỏ
đại ca troy28790 nổi tiếng quá nhỉ^^.Chèo đại ca,em là thành viên mới nên hân hạnh làm quen,mong được anh giúp đỡ:em36:.

PS:Kết bạn với conheoodo bạn sẽ được lợi gì? câu trả lời vô cùng đơn giản:bạn sẽ có 1 chiến hữu phối hợp chiến đấu với bạn trong các cuộc chửi điểu,đánh lén admin (coi chừng anh Bảo,anh Huy nghe^^).Sẽ được cất nhắc trong nhiều việc với vị trí là 1 người bạn của Smod (chả bao giờ đeo:bleh[1]:).
Và dĩ nhiên,cái lợi cuối cùng chính là đươc anh em ưu tiên ghi vô sổ đen,được sự quan tâm đặc biệt của mọi người đối với mình (mình sẽ là vip trong 4rum :-")

Vậy còn chờ gì nữa mà không kết bạn với mình qua nick chat conheoodo_2007 (ưu tiên cho con gái,con trai phải xếp hàng ^^ )
cứ xác định với tình hình này heo ở dơ đừng mong làm mod>:)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN