Thắc mắc chung về Game PSP, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
đã convert dc game này, nhưng còn game nhiều đĩa convert rồi vẫn ko chơi dc, như FF VIII
Game PS1 có vài game phát hành lại trên PSN, nên nếu những game bạn muốn play hãy check lại xem có bản cho PSN hay ko, dùng bản PSN sẽ tiết kiệm được dung lượng, thời gian convert và ít lỗi hơn.

Final Fantasy VIII - PSN

Developer: Square Enix
Publisher: Square Enix
Size: 1.78 GB
Language: English
Region: USA
Genre: RPG
Release Date: 17/12/2009

Pass : NintendoVN

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Edit lại info

thanks anh rất nhiều^^, anh cực kỳ tận tình luôn^^
Chuyện nhỏ mà em ^^

dark_pearl ơi, có game Black Rock Shooter không , cho tớ link được k :), có Eng càng tốt nhe :P
Game này chưa có ra bản Eng bạn àh, bản tiếng Anh sẽ do hãng NIS America phát hành tại Bắc Mỹ và chưa rõ ngày phát hành ^^ , nên tạm thời bạn hãy play bản JPN đi vậy.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Sẵn có link rồi sao ko lập topic bên ngoài luôn chứ riết rồi dân tình cứ bu vô trong này hết à

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
anh dark_pearl ơi cho em xin games wwe smackdown vs raw 2011 trên psp nha
Của em đây.

Anh chỉ có bản MOD link MF. Đây là bản các FAN edit lại từ bản CLEAN, thêm bớt nhiều chi tiết khác nhau tạo ra bản MOD này.

Bản Clean chính thức. Em wa những trang như http://10s.asia/ reg 1 nick rùi request họ sẽ leech link cho em.

Mario

Thành viên lâu năm
anh Duy tìm dùm em cái Grand knight history bản path tiếng Anh gần nhất nha, chứ game này hủy bản US rùi, em lười tìm quá, nếu có úp dùm em nha a Duy :D

Của em đây.

Anh chỉ có bản MOD link MF. Đây là bản các FAN edit lại từ bản CLEAN, thêm bớt nhiều chi tiết khác nhau tạo ra bản MOD này.

Bản Clean chính thức. Em wa những trang như http://10s.asia/ reg 1 nick rùi request họ sẽ leech link cho em.
bản hack hơi bị kì anh dark_pearl ơi , các wrestle nam được hack nằm trong đám diva , thành ra phải đấu với wrestle nữ giành đai diva , women

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Tình yêu cho mềnh xin game Midway Arcade Treasures Extend Play :myemo0111:
Game của bạn đây, bên MF mình ko còn source vì acc bị lock >< . Click vào hình nhé

anh dark_pearl ơi cho em xin games tsubasa gwt in tomorrow tren ps1 nha
Down về giải nén, copy theo đường dẫn PSP/GAME. Enjoy

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN