Thắc mắc chung về Game PSP, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
anh cho dark-pearl em xin soul calibur: broken destiny usa bản full nhé

Part 1
Part 2

pass : uplode@BYjoomn007​
cho em xin Yugioh Tag Force 5 bản undub nhé :D
Sorry, mình ko còn lưu bản UNDUB, chỉ còn bản thường àh.

Anh ơi, có các game persona các phần không ạ?
Persona anh chỉ có bản 3 mà thui, mấy phần khác ko hay cho lắm, nên anh ko có lưu trữ lại

anh dark_pearl ơi cho em xin games winning eleven 2002 psx trên psp nha
Game này thì em tự convert nhé, Download ISO PSX HERE . Rùi em dùng soft convert iso thành eboot file để chép vào PSP.

cho mình xin game Tales of Phantasia: Narikiri Dungeon X và Tales Of VS nha.
Tales of Phantasia: Narikiri Dungeon X thì mình ko còn source, mình sẽ bổ sung sau, chỉ còn Tales of VS àh.
Tales of VS

Pass : NintendoVN

saxnuoc92

Nấm nhỏ
thanks mod nhiều lắm lắm lắm lun:clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]:

---------- Post added at 12:46 AM ---------- Previous post was at 12:38 AM ----------

Mod cho e hỏi là sao JPCSP vẫn không load được Tales OF The World 1 radiant mythology , còn tales of heroes thì nó đứng ngay khúc này không vào được game mặc dù fps vẫn rất ổn định

e không hiểu nó nói zì nữa, mà mỗi lần load lại tales of heroes là 1 char khác , mắc cười,haiz,nhưng vẫn đứng ngay màn hình này

Tales Of VS thì mọi thứ đều ổn trừ lúc battle hình ảnh nv bị gãy ntn e config đủ cách van k đc

saxnuoc92

Nấm nhỏ
thanks mod nhiều lắm lắm lắm lun:clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]:

---------- Post added at 12:46 AM ---------- Previous post was at 12:38 AM ----------

Mod cho e hỏi là sao JPCSP vẫn không load được Tales OF The World 1 radiant mythology , còn tales of heroes thì nó đứng ngay khúc này không vào được game mặc dù fps vẫn rất ổn định

e không hiểu nó nói zì nữa, mà mỗi lần load lại tales of heroes là 1 char khác , mắc cười,haiz,nhưng vẫn đứng ngay màn hình này

Tales Of VS thì mọi thứ đều ổn trừ lúc battle hình ảnh nv bị gãy ntn e config đủ cách van k đc

Mod ơi đâu rồi zúp e với, hix, Mod có Tales Of Tempest hok ạ, quăng cho e test lun nhé

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN