Thắc mắc chung về ROM INFO, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình hỏi câu này có hơi vô duyên và mang tính chất cầu may ^^ nhưng cứ thử: hồi trc mình tìm dc 1 trang, rom nhiều, đầy đủ, mà mỗi game thì có 2 link: 1 MU, 1 là filesonic hae fileserve hay whatever gì đó. mình down dc từ MU nên rất khoái trang này mà h quên mất nó là gì. game cũng dc rename rõ ràng, đánh số đầy đủ. có ai nhớ dc trang nào thế ko? :((

cododien_9x

Nấm nhỏ
mình hỏi câu này có hơi vô duyên và mang tính chất cầu may ^^ nhưng cứ thử: hồi trc mình tìm dc 1 trang, rom nhiều, đầy đủ, mà mỗi game thì có 2 link: 1 MU, 1 là filesonic hae fileserve hay whatever gì đó. mình down dc từ MU nên rất khoái trang này mà h quên mất nó là gì. game cũng dc rename rõ ràng, đánh số đầy đủ. có ai nhớ dc trang nào thế ko? :((
chắc là downloadfreeroms.kamranweb.com hoặc www.romsite.net

honquoc

Thành viên lâu năm
ko phải game đó ............
Mình nhớ đồ họa game đó còn xấu hơn game mà bạn nói nhiều toàn xe cùi bắp ko ah nhưng đụng nhau thi 2lực lắm văng tùm lum tà la rất đã mắt :myemo0111:

nhoc_way

Nấm nhỏ
Cho mình hỏi, game Fossil Fighter ChampionsLove Plus Patched v0.9 tại sao kho chép vào FC khi loadng xong lại báo System file is missing. Mình đang xài Acekard 2i, bản akaio 1.8.8.

cho mình hỏi là mình dùng E7 flashcard ,là 1 cái clone của R4
dùng đủ mọi link,từ link patch trong diễn đàn,đến down clean rom về dùng retro patch AP fix ,vẫn không tài nào chạy được Dragon quest VI .Nó cứ đến chỗ điền tên nhân vật => ok => freeze
hic,có ai chỉ mình cách nào để chơi đc không.

mấy bạn ơi , ai còn đang chơi Chrono trigger có thể giúp mình chuyện này đc không
tình hình là cái nút R bị hư ,mà đi đến cái thời tương lai,cần ấn tổ hợp L + R + A thì mới mở cánh cửa để tiếp tục game đc.bây h lại chẳng có cách nào đem sửa cái nút R . các bạn có thể giúp mình dơn cái file save của mình về rồi xuống cái cầu thang ,đi lên,ấn tổ hợp phím rồi save lại giúp mình ,để mình tiếp tục đc không
link file save của mình : http://www.mediafire.com/?rbmqccc2umtubr7
cảm ơn rất nhiều

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
nếu bạn nhờ người ta chơi hộ thì bạn phải nói là sav của bạn là dạng của Fc nào, r4, ace, ds1, ds2 hay của giả lập để mọi người biết mà convert lên giống file sav của họ chơi trên cùng 1 FC nhé :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN