Thắc mắc chung về ROM INFO, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

ko biết nds có game rpg nào như kiểu hero lord trên mobile hoặc dablo trên pc ko vậy? luyện lv cày đồ cộng skill ấy?

keen9000

Nấm nhỏ
ko biết nds có game rpg nào như kiểu hero lord trên mobile hoặc dablo trên pc ko vậy? luyện lv cày đồ cộng skill ấy?
Bạn down soma bringer về, trong forum có bản đã patch eng , action rpg chuẩn , mình chưa thấy trò nào qua đc trò này (chủ quan) :bleh[1]:

Mọi người có thể tìm giúp mình link game One Piece Gigant Battle English có patch được ko? Máy mình chơi bị 1s là trận đấu kết thúc mà link trên forum hình như die hết rồi

mọi người có ai còn link kingdom hearts RE:coded trên nds bản undub không.
mình tìm thì thấy link của pearl die rồi. kiếm gg cũng hết

các bác ơi, các bác còn lưu rom zelda four swords anniversary với cả resident evil revelation trên NDS ko ạ, nếu có thì cho em link down hoặc up lên cho em down với ạ, em cảm ơn các bác

Mấy bạn ơi cho mình hỏi: mình tải game Beyblade Metal Masters vào FC, sau đó mở lên bt, rồi vào game đi battle thì nó đen màn hình lun, hk vào được nữa, nhạc thì vẫn chạy vẫn nghe, còn màn hình thì đen thùi, cứ tưởng bị gì, tắt mở lại thì lâu lâu lại gặp câu: The save data could not be accessed please turn the power off and reinsert the game card...
Hk bk nó bị gì nữa, bạn nào biết cách fix thì chỉ giúp mình với.
Mình xài Dsi, FC R4 Gold

Mình là newmem, AE cho mình hỏi ngày xưa mình có chơi 1 game, ko biết tên, chỉ biết trong số nhân vật mình chơi có 1 người tí hon, 1 người giống con khỉ, 1 người đầu đá ..., ai biết giúp mình tìm lại game này chơi với nha, thank all

raishusaku

Nấm nhỏ
Cái game đó bác miêu tả rõ ràng cái vd như hệ máy cách chơi nhân vật tại game 1 thang tí hon 1 con khỉ 1 đầu đá nhiều lắm
Như donkey kong mario king kong...

Cái game đó bác miêu tả rõ ràng cái vd như hệ máy cách chơi nhân vật tại game 1 thang tí hon 1 con khỉ 1 đầu đá nhiều lắm
Như donkey kong mario king kong...

thank bạn nhiều, game đó ngày xưa chơi trên máy gắn băng 2 tay cầm, cách chơi thì làm nhiệm vụ đi cứu từng người (giống rockman) cứu xong được sử dụng người đó, mình không nhớ rỏ hết nhân vật chỉ nhớ là trong đó có 1 thằng tí hon, 1 thằng giống con khỉ, 1 thằng có cái đầu đá, hình như trong đó có 1 thằng cầm cái búa đi đánh nửa....

trungkkk

Nấm nhỏ
thank bạn nhiều, game đó ngày xưa chơi trên máy gắn băng 2 tay cầm, cách chơi thì làm nhiệm vụ đi cứu từng người (giống rockman) cứu xong được sử dụng người đó, mình không nhớ rỏ hết nhân vật chỉ nhớ là trong đó có 1 thằng tí hon, 1 thằng giống con khỉ, 1 thằng có cái đầu đá, hình như trong đó có 1 thằng cầm cái búa đi đánh nửa....
Bạn qua box classic hỏi thì chính xác hơn bên này là box game DS

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN