Thắc mắc chung về ROM INFO, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

raishusaku

Nấm nhỏ
Game của bạn kiếm là Avenger trên băng hồi xưa thằng cầm búa là thor rồi spider man iron man khá giống mặt khỉ sau khi cứu mỗi thằng sẽ thay đổi nhân vật để đi đánh ở màn khác

Thực ra mình muốn xin bản patch r` :-? tại thử patch = cái ds-rom tool của retro k đc, cứ bị lỗi =(( còn cái patch kia có search ra nhưng chưa thử nữa mà thôi down bản europe về chơi mất r` =)) thanks anw :D

buta_buta

Nấm bình thường
Em đang chơi lại Professor Layton 1 mà không hiểu sao không save được ; A ; . Đã save game rồi nhưng mỗi lần vào vẫn chỉ có New Game mà không có Load Game. Đang dùng Acekard2i, đã bật Bypass. Ngày xưa vẫn chơi được mà không hiểu sao ; A ; .

Cho mình hỏi tí.... Mình đang chơi ragnarok ds bảng eng.... Chơi đến đoạn đi vào Geffen city thì bị màn hình game tối thui... đứng hình.... :-ssThử down rom khác thì vẫn bị..... :(. Có cách nào khắc phục ko ạ???.... Mình đang chơi bằng ds lite.... Xin chỉ mình với....[-O< Thanks trước

8163264128

Thành viên lâu năm
Cho mình hỏi tí.... Mình đang chơi ragnarok ds bảng eng.... Chơi đến đoạn đi vào Geffen city thì bị màn hình game tối thui... đứng hình.... :-ssThử down rom khác thì vẫn bị..... :(. Có cách nào khắc phục ko ạ???.... Mình đang chơi bằng ds lite.... Xin chỉ mình với....[-O< Thanks trước
Bạn dùng FC gì?

8163264128

Thành viên lâu năm
:? FC là giề hở bạn... mình cũng ko rành.... Mà dạo này cái sd card 2gb của mình bị gì rồi... ko save được game... bị wite protected.... Chẳng biết sửa làm sao.... dù đã thử mọi cách... xóa trên pc ko được... xóa trên ds của ko xong.... đang dùng cái R4 revolution for ds... :((
Cho m xem web/ảnh của thẻ?
Thẻ thì backup ra rồi format lại.

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Chỗ này còn hoạt động không ạ ?

Có thể cho mình xin ROM của

Art Style : PicTobits

Art Style : Box life

Picross 3D

cảm ơn :)
2 game Art Style bạn request là game của DSi Ware bạn àh, game đó ko có rom hack, bạn muốn chơi chỉ có thể lên eshop bỏ tiền mua down về thôi.

Còn game còn lại của bạn request đây : Picross 3D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN