Thành Khẩn chia buồn cùng Superpan3000

Cửa hàng game Nintendo nShop

Huydinh83

Siêu Admin
Superpan là 1 thành viên thuộc nhóm đầu tiên, và rất nhiệt tình với forum. Đã rất nhiều lần Superpan không quản ngại thời gian, kiên nhẫn hướng dẫ cho các mem mới sử dụng NDS. Gần đây nhất, Superpan còn bày tỏ mong ước giữ vai trò MOD box homebrew DS để được đóng góp nhiều hơn cho forum và đang trong thời gian tập sự khá tốt.
Thế nhưng thật không may, chiều nay 16/05/2007, sau khi đi học về bằng xe bus như mọi ngày, Superpan đã phát hiện ra chiếc NDS lite trắng yêu quý, vật bất ly thân mà superpan đã tốn mấy tháng tiền quà sinh viên mua được bỏ trong cặp đã không cánh mà bay không để lại dấu tích gì. Thật không may. Forum xin thành thật chia buồn cùng Superpan mong bạn hãy cứ cố gắn đóng góp thật tốt cho forum. Ban quản trị sẽ có 1 cuộc họp về việc này để giúp đỡ được phần nào cho bạn.

troy28790

Banned
sao ko kêu mẹ mua cho cái mới làm gì mà lo.như tui nè mún mua gì thì hú 1 tiếng kêu mẹ cho tiền.Tiền giành dụm được thì để ăn việc chi mà bùn^--^

Nói không biết suy nghĩ, người ta sinh viên, còn nhiều việc phải tự lo chứ không phải cứ chuyện gì cũng hú gia đình chu cấp.

sao ko kêu mẹ mua cho cái mới làm gì mà lo.như tui nè mún mua gì thì hú 1 tiếng kêu mẹ cho tiền.Tiền giành dụm được thì để ăn việc chi mà bùn^--^
\
Người vừa phát biểu câu nói trên là 1 thằng ko biết sự khó khăn trong việc kiếm tiền chỉ biết ngửa tay ra xin tiền bố mẹ,mọi người háy lấy đó làm gương đừng noi theo mà hỏng người>.<

Chia buồn cho bạn nhé,tội nghiệp thật,sao ko nhét vào túi quần,mình lúc nào cũng nhét túi nên đố thằng này lấy đc.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
thôi cũng đùng buồn superpan ạh, của đi thay người (dù phát này cái "của" nó cao giá quá)
Cái DS bị mất có trò nào đang chơi dở thì cứ yêu cầu file save trên forum này nhé. Chúc ông sớm có được cái mới. Mà không sao, kiến thức về DS thì vẫn trong đầu mình chứ có mất đi đâu đâu :D, tiếc là tiếc cái vật chất nhỉ, tiền triệu chứ đâu ít...

espeon

V.I.P Member
nếu superpan mua được 1 cái máy khác anh sẽ để lại cái super card lite cho em 250 ngàn
Lợi dụng lúc tang gia bối rối nhảy vô tiếp thị vậy à? Người ta lo tiền DS còn chưa đủ lại con tính gì đến SClite :-"

TIện thể Superpan mua DS cũ hem? bán cho:D

Chia buồn....

Huydinh83

Siêu Admin
chà, nói thế mà nghe được à. bạn thử đi tìm sc lite 250 ngàn xem. Ý tui là nếu superpan có ý định mua lại bộ mới tui sẽ hỗi trợ 1 ít bằng cách trên

Kawaii

Super Princess Peach
mình củng chẳng biết nói gì hơn.
thui đành chịu của bỏ lấy người mà xem như cái ds chịu thay cho superpaan 1 mạng đi.
chỉ buồn là mất đồng đội ds lite thui.
hy vọng thằng chôm ds củng là fan của nintendo.

Ặc superpan có phải nick YM là vu_ctgame phải không , nếu thật sự là bác ấy thì thành thật rát đáng bùn, anh ấy đã giúp đỡ em rât nhiều lần -> Chia bùn với anh
troy28790 nói:
Thằng nào nói câu này là đồ không bít suy nghĩ , chỉ biết phụ thuộc vào gia đình

mình thành thật cám ơn các bạn nhìu vì những dòng an ủi (cả những dòng ... của troy nhưng mình ko giận bạn đâu, mỗi người 1 hoàn cảnh mà) và động viên của các bạn, vậy mình sẽ ko có ý nghĩ từ bỏ hội Nintendovn nữa, mình sẽ cố gắng đóng góp hết sức cho hội mình fát triển nhìu hơn.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Thôi đừng xích mích mà :D Troy cũng hem cố ý đâu ^^ Cuộc sống đôi khi ko ai giống ai :)

@ Superpan : Cố lên , gòi sẽ có ngày DS Lite mới lại về tay mình :D Tích cóp lại từ đầu thôi ^^ (Dù hơi lâu TT) Tuyệt đối ko dc bỏ hội Nintendo nhé :)

troy28790

Banned
e hèm.nếu các bạn thích tự lập thì tùy(sory đã đụng chạm tới mấy bạn)@};- -o< .Nhưng tui ko thể sống thiếu gia đình,nhất là momy(là người động viên những lúc bùn vì cúp điện ko chơi được games,chat ....,viện trợ ko hoàn lại những lúc tui cần tìn như mua máy DS chẳng hạn,....)Nói chung hiện giờ tui là người vô sản nên lun cần viện trợ của các "nước" đế quốc
hehehe:)) ~:>

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN