[Thảo luận] Animal Crossing: New Leaf

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chưa.Và mình cũng hok biết làm sao để có.Mình có hỏi nó về mấy cái mô hình nhà bên phải mà nó nó nói toàn là gì hok àk( lúc hỏi là chưa nộp xong tiền nhà)

Hình như mọi người ở đây đều chơi bản US hết thì phải.
Mình lại chơi bản Jap, ko biết có add FC của mọi người đc ko nữa >"<

Chưa.Và mình cũng hok biết làm sao để có.Mình có hỏi nó về mấy cái mô hình nhà bên phải mà nó nó nói toàn là gì hok àk( lúc hỏi là chưa nộp xong tiền nhà)
vô cái bưu điện ,thấy cái máy ở bên trái bấm vào,bấm vào repay loan,rùi trả nợ,phải trả nợ xong mới dc expan nhà típ nha

[E]arth

N-Poll
Done đã cập nhật xong cái OP :D Mấy ngày bận quá không có thời gian cập nhật :"> Bạn nào thấy thiếu FC hay Dream Address thì pm mình nhé :)
Bận quá quên không lấy mấy cái spotpass của Bestbuy rồi :(( Lại còn quên lấy cái đĩa nhạc tối hôm qua nữa chứ :( May mà là chính sách beautiful town không thì chết hết hoa rồi :(

@cena: Mình chẳng có set nào full cả. Có mỗi set sleek với astro gần full :( Thêm vào đó mắt thẩm mĩ của mình quá tệ nên chẳng biết để đồ thế nào cho đẹp hix. Được cái nhà to mà trong nhà chẳng có gì :(

@B.E.W.D: Hôm trước sáng dậy đi đào được 2 cái đuôi T-Rex thế là vừa đủ cái ở bảo tàng vừa được cái để trong nhà :))

htduy

Nấm nhỏ
Hôm nay mình đã đủ 20 lần xem bói với chị Katrina để build fortune shop rồi hihi
Ai cần thì mình open town để mọi người qua xem nha, Katrina đang ở trong town

[E]arth cập nhập lại friend code với dream suite giùm mình nhé, các bạn add lại FC nhe
Friend code: 3883-5734-4975
Dream address: 5400-2279-9834

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN