[Thảo luận] Animal Crossing: New Leaf

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cho mình hỏi sau khi expand nhà mở rộng hết cỡ thì có gì nữa không. Nhà mình đã mở rộng hết 6 phòng, mỗi phòng diện tích tối Đa rùi. Qua ngày hôm sau vào game thì có con Lyle sao đấy, đứng trước cửa thông báo, rồi hình như hỏi chọn nhà theo phong cách nào. Mình chọn phong cách cổ xưa, tưởng nó sẽ thay đổi cho mình. Mà đợi Hoài chẳng thấy gì hết. Có ai đã mở rộng hết nhà cửa chỉ mình với

Rảnh rỗi sinh nông nỗi nah mọi người

Còn đây là mình ở New Leaf Town =]

Hiện giờ town mình đang có Lychee, Lemon, Durian, Banana. Ai muốn thì pass-by mình cho Ka ka ka ka
FC: 1048-8864-5120
^ Hết sẩy @@/ Tks bạn nhiều @@/
Có gì cho mình xin mấy quả Lychee nhé ;) Town mình còn 1 cây Apple chưa thu hoạch

milu2013

Nấm nhỏ
mọi người cho mình hỏi đang định mua game này mà phân vân với game monster hunter quá ko biết game này với game monster cái nào hay hơn hiz

milu2013

Nấm nhỏ
theo như lệ thì game nintendo 1 dòng đời máy chỉ làm 1 bản còn Monstẻ Hunter 3 thì ko chắc, bản 4 ra ở Nhật mà bán đắt khách thì sẽ làm 1 bản tiếng anh
mình nghĩ monster nó sẻ phát hành lun bản us mà game đó đắt khách lắm mà lại của bọn capcom nữa chắc chắn sẻ có

[E]arth

N-Poll
Không biết có bạn nào giống mình không bây giờ lười quá mấy ngày vẫn chưa chơi :(

@Hatni: Chọn phong cách để kiếm điểm cho dễ. Nếu món đồ cùng phong cách bạn đã chọn và bên ngoài nhà cùng phong cách thì sẽ được rất nhiều điểm. Nhưng tất cả các món đồ không cùng phong cách thì sẽ không được điểm nữa. Mình không dám chơi kiểu đấy vì chẳng theo phong cách gì :">

Không biết có bạn nào giống mình không bây giờ lười quá mấy ngày vẫn chưa chơi :(

@Hatni: Chọn phong cách để kiếm điểm cho dễ. Nếu món đồ cùng phong cách bạn đã chọn và bên ngoài nhà cùng phong cách thì sẽ được rất nhiều điểm. Nhưng tất cả các món đồ không cùng phong cách thì sẽ không được điểm nữa. Mình không dám chơi kiểu đấy vì chẳng theo phong cách gì :">
vậy mà mình không bít, giờ lỡ chon rùi, đồ đạc mình cũng xếp tè le. Còn vụ mở rộng nhà hơn nữa thì sao hả bạn, như mình đã có 6 phỏng full diện tích thì hết mở rộng được nữa rồi đúng không.

[E]arth

N-Poll
@Hatni: Nếu bạn hỏi Tom Nook mà không thấy có mở rộng nữa thì đúng là hết rồi. Bây giờ tiền chỉ để tiết kiệm với xây Public Work Project thôi.

@vinkkiet: Chắc thế thật :( Mình lại còn dùng chính sách Beautiful Town thế là đỡ phải hàng ngày tưới hoa luôn tê lười quá :">

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN