[Thảo luận] Animal Crossing: New Leaf

Cửa hàng game Nintendo nShop

cho mình hỏi 1 town trồng được nhiều loại perfect ko? hay 1 town chỉ được trồng duy nhất 1 loại perfect vậy mấy bạn?
Mỗi town chỉ trồng đc duy nhất một loại perfect thôi bạn ah. Ví dụ town của bạn có trái cherry là loại trái cây mặc định thì bạn chỉ có thể trồng perfect cherry mà thôi. Có điều nếu đem bán perfect cherry ở town mà nó không phải là trái câu mặc định hay lấy trái perfect loại khác bán ở town bạn thì sẽ được giá hơn.

Mỗi town chỉ trồng đc duy nhất một loại perfect thôi bạn ah. Ví dụ town của bạn có trái cherry là loại trái cây mặc định thì bạn chỉ có thể trồng perfect cherry mà thôi. Có điều nếu đem bán perfect cherry ở town mà nó không phải là trái câu mặc định hay lấy trái perfect loại khác bán ở town bạn thì sẽ được giá hơn.
Thanks bạn nhé! Mình có nhiều perfect Peach lắm :D ai cần thì mình trade nè.

Mình chơi giờ giấc ko cố định đc vì vậy ai muốn giao lưu gì thì nhắn vào số 0904079292 nhé. Mình cũng rất muốn giao lưu với mọi người. Hẹn @aliaserial tối nay nhưng chắc không onl dc rồi.

Pico

Nấm nhỏ
Mình hay On tối đều đều khoảng 9h. Có điều mình mới chơi AC nên hơi ngố tý. Add mình và giúp mình nhé ^^.
FC: 4527 8268 4543

Pico

Nấm nhỏ
Có bạn nào biết send gift cho friend như thế nào ko? Mình đi giao lưu đem theo Gold Stag mà tặng ko đc. :"((

Mình chơi từ đầu năm tới bây giờ mà mình vẫn chưa bao giờ thấy Gracie cả.Mình đã có T.I.Y,shampodle,kicks và museum shop.Mình cũng rất hay time traveling.

mình mới mua 3DS
vào trang club thì nhận đc thông báo này
AE nào mua rồi có thể cho mình xin cái code để download đc ko
You could claim a free Download Code for Animal Crossing: New Leaf!
Congratulations! By registering a Nintendo 3DS XL system you may be able to receive a Recommendation Code for Animal Crossing: New Leaf.

If you know someone who has registered a copy of Animal Crossing: New Leaf* before 11:59pm (AEST) on 15th September 2013, they're entitled to claim a Recommendation Code. If they send this to you, you can claim a Download Code for Animal Crossing: New Leaf.
Còn đây là FC của mình : 4828-4809-7869

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN