thảo luận Dementium II

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Cái cánh cửa có mã số trước cũng hok bít tự dò , nó ra mã là 443 :em11:, vì đi qua cái chỗ cánh cửa thanh kiếm mũi tên chỉ số 4 , định quay 444 nhưng chưa đến thì nó đã mở =))

- Hum wa chơi típ đi đến chỗ cửa gắn thanh kiếm, nhưng khi quay lại ngục thấy khung cảnh tối wa' bắt đầu thấy ghê gê :em27:, định nghỉ chơi........đọc cm thấy có súng phun lửa lại hưng phấn :em33:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
thật ra nó là cây súng ở dưới nó gắn bình xăng, redmoor cầm thêm bật quẹt, mỗi lần bắn ra vui lắm,đốt zom thì cực tếu, nó chỉ dùng cho đốt những cọng dây leo bán trên cửa thôi

p/s không ai giải đáp câu hỏi của em à :((

gameboy89

V.I.P Member
Hum nay chơi nhặt đc cây súng giống như 31 :D, gặp đc cái con to to giống Tank trong L4d, định vào giúp sức bọn lính thì bọn nó bắn xog, lại quay sang bắn mình 8-}

ratmoonser

Thành viên lâu năm
cho hỏi là sau khi lấy bộ xương ráp vô rùi đi đánh xong hết cuối cùng lấy dc 1 mảnh của chìa khóa còn thiếu 2 mảnh giờ đi đâu tiếp đây -.-!!!

honquoc

Thành viên lâu năm
tôi đi đến chap 5 rồi vào cai 1pho2ng trên tường có mật mà 4 chữ nhưng ko biết chữ gì ai chơi rồi chỉ mình với

@ratmoonser: Bạn thử mở map và đi đến những nơi mình chưa đến xem.
@honquoc: Bạn ở đó nghĩa là đang ở nhà thờ có xác chết tu sỹ phải không. Lại xác chết lấy cái chìa khóa rồi sang phòng kế bên rồi đi đến cuối phòng có mảnh giấy ghi 7 tội lỗi của con người xem nó tô vàng cái nào thì mật khẩu là chữ đó

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chẳng ai trả lời câu của mình, mình tới cái con thuyền ở ngoài vùng đất tuyết rồi, nhưng lại không có chìa khóa để vô trong, hình như ở đó có 1 bình acid lấy ở trong phòng đó, tới đó thì bí ai chỉ mình không

chẳng ai trả lời câu của mình, mình tới cái con thuyền ở ngoài vùng đất tuyết rồi, nhưng lại không có chìa khóa để vô trong, hình như ở đó có 1 bình acid lấy ở trong phòng đó, tới đó thì bí ai chỉ mình không
Sau khi lấy cái bình nhựa chứa chất dung hòa a-xít, em quay lại căn nhà trước đó (căn nhà có tầng gác mà ở gần cầu thang là một bồn chứa dung dịch axit xanh lè đó). Chất trong bình nhựa sẽ trung hòa axit và thế là...có chìa khóa để mở cái cabin trên thuyền...

---------- Post added at 01:02 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

tôi đi đến chap 5 rồi vào cai 1pho2ng trên tường có mật mà 4 chữ nhưng ko biết chữ gì ai chơi rồi chỉ mình với
Trong tòa nhà đó, em tìm đến cánh cửa phía cuối sẽ thấy xác chết của một thầy tu bị treo lên trần nhà (và cả một vật sắc nhọn găm vào ngực), lấy cái chìa khóa...đi ra khỏi tòa nhà ấy (ra ngoài trời tuyết) rồi theo vết máu trên mặt đất đi đến cánh cửa gần đó...vào trong rồi em sẽ thấy trên nền nhà có mảnh giấy ghi gợi ý cho mật mã cái khóa số...chú ý từ được viết khác màu :)

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

cho hỏi là sau khi lấy bộ xương ráp vô rùi đi đánh xong hết cuối cùng lấy dc 1 mảnh của chìa khóa còn thiếu 2 mảnh giờ đi đâu tiếp đây -.-!!!
Câu hỏi của bạn khá chung chung nên khó trả lời...hỏi càng chi tiết càng dễ cho mọi người nhớ lại để trả lời bạn...#-o

ratmoonser

Thành viên lâu năm
cho hỏi chùm cuối có phải là con giun ko ? Và nếu vậy thì vũ khí của tớ còn thiếu 1 món ở kế bên cái cưa máy là cái gì thế ?? !!

lấy ở đâu vậy cậu ??? Mà có phải con giun là trùm cuối rùi ko ??
Lấy khẩu súng hả?
1. Quay lại chỗ mà lần đầu tiên bạn gặp mấy con ma (bóng đen trong đường ngầm mà mỗi khi chạm vào nó thì môi trường bị thay đổi và mấy con monster xuất hiện ấy-ko biết tên nó nên phải tả :em44:)
2. Đi đến cánh cửa bị phong tỏa bởi cái chất "không biết là gì" :xm0015: mà bạn có thể dùng cây súng phun lửa để đốt "cái chất ấy" và mở cánh cửa đó ra mà lấy súng thôi :yahoo[1]: Cánh cửa này khá dễ tìm nếu bạn đang ở khu vực mà William trốn thoát ra khỏi trại tâm thần đó :shout[1]:, chỉ việc quay lại khu trại ngó quanh chút là thấy...

Con giun là trùm cuối rồi, nhưng nếu bạn đã chơi đến chỗ căn phòng mà khi quay ra con giun sẽ xuất hiện ấy thì xin chia buồn là bạn không có cách nào lấy được khẩu súng bắn đinh nữa đâu. Chơi lại từ đầu thôi >:)

honquoc

Thành viên lâu năm
đúng rồi ngắn hơn bản trc nhiều , bản 1 hay hơn nhiều chơi cũng gợn hơn ,bản 2 ít quái ko đáng sợ gì mấy và bất ngờ cũng ít ko = bản 1 .........bản 2 kết thúc mở nhưng chán quá trời ko hay tí nèo .........bản này thấy ko có súng nhắm nhỉ ????? Mình chơi 5 giờ là về nc rồi chơi lại chắc 3t la 2xong quá

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN