Thảo luận Dragon Quest IX: Sentinels of the Starry Skies

Cửa hàng game Nintendo nShop

tidusboy21

Nấm nhỏ
sau này gặp con quái cùng dòng slime đánh chết nó đc 240000 EXP. tui test xong rồi! tốn 1 tuần!
có nhiều event lắm . có event chế cây kiếm 5 sao @@.

lucasDS

Nấm nhỏ
Game này có trade được đồ ko ý nhở ,nếu đc thì tốt ghê ,chứ ngày nào cũng lên rình trên shop online để mua đồ hoài nản ghê :em19:

Hình như không tui đã max tất cả 45 rồi mà không đc reset ko bik có nâng nhầm điểm không nhỉ!
Max lv là 45 hả Tidus ,mà cheat hay sao max tất cả nhanh vậy ,hì hục cày giờ mới được có 26 ,đấy là mới có 1 job thôi đấy :-s

tidusboy21

Nấm nhỏ
Game này có trade được đồ ko ý nhở ,nếu đc thì tốt ghê ,chứ ngày nào cũng lên rình trên shop online để mua đồ hoài nản ghê :em19:

Max lv là 45 hả Tidus ,mà cheat hay sao max tất cả nhanh vậy ,hì hục cày giờ mới được có 26 ,đấy là mới có 1 job thôi đấy :-s
gì vậy cha! ta kiếm cheat quài không thấy! max là 45 vs người không cầy mà lo final mission.Còn người cầy chỉ đến 65 là mệt.

lucasDS

Nấm nhỏ
gì vậy cha! ta kiếm cheat quài không thấy! max là 45 vs người không cầy mà lo final mission.Còn người cầy chỉ đến 65 là mệt.
Ờ tại thấy lv cao nên hỏi chơi vậy thui ,cày gì trâu bò dữ :em42:
Hôm trước update 1 loạt thì có cheat rồi ,mỗi tội chưa muốn xài ,chờ complete rồi xài cheat all item coi bộ nào đẹp nhất ;))
À mà hình như có nhiệm vụ 1 đứa bảo mình show cho nó bộ đồ đẹp nhất của mình ,ai làm chưa ,show mấy bộ rồi mà vẫn ko được .... hix :em09:

ZhumZhum

Nấm bình thường
Max là 99 hay 100 gì đó cơ mà anh, em cày Hero lên 45 thấy bắt đầu nản...Đang đánh mãi vẫn chưa được con Leviatha để kiếm Ability Fly.

gameboy89

V.I.P Member
Game này những cái quest phụ của 1 số đứa trong thành phố hình như cũng chả ván đề ji thì phải :D
- Có job martial artis, thấy nó có skill đấm tay không, thi hok đeo ji hay sao đó :)), mà job này với job thief hok cầm đc khiên hay sao ý :-?

gameboy89

V.I.P Member
"Erect a wizard ward before defeating 2 metal slimes in battle"
- Cái quest này có phải là xài "wizard ward" trong trận đấu có cả 2 metal slimes mới đc chấp nhận phải hok nhỉ :-?

Mợi tạo thêm đc 1 job mới, martial artis - tạo 1 thằng đầu trọc cầm thiết bảng định đặt tên là tôn ngộ không nhưng hok đủ ký tự :))

tidusboy21

Nấm nhỏ
"Erect a wizard ward before defeating 2 metal slimes in battle"
- Cái quest này có phải là xài "wizard ward" trong trận đấu có cả 2 metal slimes mới đc chấp nhận phải hok nhỉ :-?

Mợi tạo thêm đc 1 job mới, martial artis - tạo 1 thằng đầu trọc cầm thiết bảng định đặt tên là tôn ngộ không nhưng hok đủ ký tự :))
uk đúng rồi! Hiếm lắm 2 con metal slimes . Nhưng đánh xong sẽ có bấu vật dẫn đánh boss.không dùng wizard ward đánh 1 con rồi đổi tiếp!

:ball: <== tuyệt chiêu Have ball mạnh đấy!

Mình mới lấy dc con tàu, kể từ bây giờ mình muốn đi sao thì đi phải ko? hay là phải đến city kế tiếp trong story, mà điểm dừng kế tiếp là ở đâu vậy :D

viking3

Nấm bình thường
Mình mới lấy dc con tàu, kể từ bây giờ mình muốn đi sao thì đi phải ko? hay là phải đến city kế tiếp trong story, mà điểm dừng kế tiếp là ở đâu vậy :D
Chơi game thì phải khám phá chứ lị, cứ đi lòng vòng các đảo, thấy chỗ nào chưa đi thì đi... :myemo0102:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN