Thảo luận Dragon Quest IX: Sentinels of the Starry Skies

Cửa hàng game Nintendo nShop

Quest lấy Job Gladiator thì phải chém 3 con Slimes = Dragon Slash Super Tension, tức là 3 con Slime bt hay là Metal Slime vậy? Mn giúp tớ cái =.="

Con slimes mau xanh ay

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 12:07 PM ----------

Sao ko ai tra loi cau hoi cua minh vay

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Cho mình hỏi con Atlas kím ở đâu vậy mình đang làm quest của job sage.Mình còn job cuối chưa unlock được là job gì vậy>Mình đã có job sage ranger amarmentalist paladin gladiator?

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

À cho mình hỏi orichalcum kím ở đâu vậy??Chỉ mình với mà sao phá băng rồi mà các cônng thức chế đồ không đủ vậy dù mình đã bay đến tất cả các đảo có trên map rồi.

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 10:09 AM ----------

Sao mình coi trên youtube co nhìu con quái trùm vậy kím nó ở đâu vậy>>

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

Trên tower of nod có con gì vậy sao gọi nó không chịu dậy nhỉ/?

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 10:14 AM ----------

Mấy thằng trên youtube tòan cheat làm mất cái hay của game
Post bài kiểu nhảm nhí gì thế hả???? :chitmay[1]:
Mai mốt suy nghĩ cho hết những gì cần hỏi rồi post 1 lượt thôi, mất thẩm mỹ quá ku :em23::em23:

gameboy89

V.I.P Member
Để ý thấy mending cao + hold item + mending nhìu = chỉ số cao, trong trận chiến buf nhìu tỷ lệ đc super couple rất nhanh :)), đứa pirest của mình buf def 2-3 lượt đã có super couple rùi :))

Chả bít ghi couple đúng hok, lười mở máy lên xem wa' :myemo0130:

sao minh` o doan zere rock, tra? cai quest cuu' cai thang bi ngat', dua no cai special medicine xong la bi. freeze luon, tat di bat lai deu` bi the :((
la` do room loi~ ha? cac ban

^: Paladin thì nhận ở trên nóc cung điện ở Gleba (cái thành phố sa mạc ếy)
Sage thì nói chuyện vs 1 cái tủ sách ở Gittingham Palace
Còn Amarnetalist thì ở Alltrade Abbey, nhận ở cái thèg mặc quần áo đỏ ấy ^^

gameboy89

V.I.P Member
Cái quest bắt xài dragon slash giết 3 con slime, nghe bác ji nói class martial art có skill buf tension cho ng` khác, train max skill có thấy đâu chỉ có cái tự buf cho chính mình thôi :|

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN