Thảo luận : Dragon Quest Monsters Joker 2 Professional

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Gryphon + Pazuru = Jasmirus (1)
Beliath + Atlas = Aggrosculp (2)

1+2=3.......................... ý lộn, ra Gemon :bleh[1]::bleh[1]:

Tặng thêm cho các bác. http://dqmj2.ffsky.cn/teshu2.htm

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:22 PM ----------

Lời khuyên chân thành, quái yếu nên train từ từ, khoan breed, nếu không con cái càng yếu hơn. Tầm khoảng 21 là đẹp, vừa có skill point luôn.

Bonus thêm, mỗi hệ có 1 monster đặc biệt, khi cho lai nhau ở LV 20 trở lên sẽ cho ra giống vượt trội. Ví dụ với hệ slime: Slime(cấp F) Lv20 + Slime(cấp F) Lv20 = Slime X (stat vô cùng cao và là cấp C). Slime X Lv50 + Slime X Lv50 = Slime XY (rank S) với Skill mới, Uber Skill. Ở các hệ khác se có skill Urber khác.

Gryphon + Pazuru = Jasmirus (1)
Beliath + Atlas = Aggrosculp (2)

1+2=3.......................... ý lộn, ra Gemon :bleh[1]::bleh[1]:

Tặng thêm cho các bác. http://dqmj2.ffsky.cn/teshu2.htm

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:22 PM ----------

Lời khuyên chân thành, quái yếu nên train từ từ, khoan breed, nếu không con cái càng yếu hơn. Tầm khoảng 21 là đẹp, vừa có skill point luôn.

Bonus thêm, mỗi hệ có 1 monster đặc biệt, khi cho lai nhau ở LV 20 trở lên sẽ cho ra giống vượt trội. Ví dụ với hệ slime: Slime(cấp F) Lv20 + Slime(cấp F) Lv20 = Slime X (stat vô cùng cao và là cấp C). Slime X Lv50 + Slime X Lv50 = Slime XY (rank S) với Skill mới, Uber Skill. Ở các hệ khác se có skill Urber khác.
Belial hay Beliath bạn chứ Belial ko ra Mà nếu là Beliath thì mình ko có công thức tạo bạn có thể up ct lên được ko.Thanks.

cho mình hỏi sau khi đánh xong giải true monster scout challeng ở trong arena thì làm sao để có map mới??
cho mình hỏi luôn là con demon-at-arm có thể nhập với con nào để cho ra con mới mạnh hơn không?
thanks.

yami123

Nấm nhỏ
Thế Rank + bao nhiu là max thế để breed cho max luôn :bye2[1]:. Mà mỗi map có 1 tấm gương hay là có thể ra 2 - 3 tấm gương thế. Nếu như mỗi map 1 tấm gương thì dễ tìm hơn (đánh map này rồi thì wa map khác tìm đở mất công) :sorry[1]:
Vẫn câu hỏi cũ ai trả lời dùm em :em30:

Mình có jamirus rồi giờ lai với con gì để ra Gemon vậy mấy bác.
alas, belial, pazuzu, 1 trong 3 con đó, con nào cũng đc
cho mình hỏi sau khi đánh xong giải true monster scout challeng ở trong arena thì làm sao để có map mới??
cho mình hỏi luôn là con demon-at-arm có thể nhập với con nào để cho ra con mới mạnh hơn không?
thanks.
lai với great dragon lên Dracolord
lai với Living statue hoặc Bulfagore lên Maroth (ko nhớ đúng ko)
lai lên Dhuran

Train, Train và train cho tới khi đập nó tiếp tục đi, rồi bắt những con wái hoàn thành list monster........
Hix,đang chơi mà cái DS bị hư,cả tuần gòi mới lấy về dc,vậy h đi train đánh xong cái true monster scout đã gòi tính sau,mà có rank X nữa ah,mấy con A+7 gòi mà vẫn chưa si nhê gì sao,mới có dc em dhuran là cao nhất>"<

mà bản thường đánh con sư tử lần 2 là hết gòi ah,kg có new world như bản pro sao:em42:

yami123

Nấm nhỏ
Đã đập xong em boss ở Dark World. Giờ gáng hoàn thành monster list nữa. Mà cho hỏi câu hỏi cũ: rank + bao nhiu là cao nhất thế :wacko[1]:

Hix,đang chơi mà cái DS bị hư,cả tuần gòi mới lấy về dc,vậy h đi train đánh xong cái true monster scout đã gòi tính sau,mà có rank X nữa ah,mấy con A+7 gòi mà vẫn chưa si nhê gì sao,mới có dc em dhuran là cao nhất>"<

mà bản thường đánh con sư tử lần 2 là hết gòi ah,kg có new world như bản pro sao:em42:
Đập xong nó rồi đến Dark World sau đó đập con boss trong đó nữa. Hoàn thành monster list :bye2[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN