[Thảo luận] Fire emblem Awakening

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ý mình là nếu như đang chơi GW mà mở Wifi để vào mục Wireless lấy spotpass thì có bị bắt update fw ko? Mình sợ bị mất hack chơi GW mà.
Thank bạn nhé !!!
Không đâu bạn. Không cần bật wifi cũng vào mục đó được. Mục đó chủ yếu là nhận item. Rồi "Triệu hồi" các nhân vật ở các bản FE trước. Kiểu như Marth, Roy, Eliwood...bla bla bla..Đánh xong để thu phục vào team mình thôi. Ngoài ra còn kiếm được 1 ít exp, không nhiều cho lắm.

Xin lỗi mọi người cho mình hỏi tí. Thấy có bạn post soundtrack của FE lên, mình muốn mua bộ CD 5 đĩa của FE-A mà trên mạng hết hàng rồi. Ko biết có cách nào mua được bộ CD đó ko :(

Minh choi game bang the GW, choi bang file CIA DLC ... Cho hoi choi file DLC CIA co choi full nhu nguoi choi bang góc dc ko? Vi hien tai minh mo wifi vao map outreaml GATE DLC nhung ko thay gi ca? Va bao loi 009-1000 ... ...?.? Thank

Sao minh install dlc 121 MB roi nhung vao outrealm gate , vao map no bao loi du lieu SD ko co map nao ca? Bac nao co dlc cai EU full moi nhat ko cho minh xin ... Thanks

Đính kèm

RainThunder

Nấm nhỏ
Sao minh install dlc 121 MB roi nhung vao outrealm gate , vao map no bao loi du lieu SD ko co map nao ca? Bac nao co dlc cai EU full moi nhat ko cho minh xin ... Thanks
121 MB là DLC của hệ EU rồi... Bạn có chắc game bạn đang chơi là hệ EU?

Bạn chơi game (không tính DLC) dạng .3ds (game từ thẻ microSD của GW) hay .cia (cài vào thẻ nhớ SD của máy 3DS)? Nếu chơi .3ds có thể sử dụng 3dsromtool để check region, còn nếu bạn cài FE bằng cia thì kiểm tra trong BigBlueMenu xem bạn đã cài đặt file .cia có titleID là 009f1 hay chưa (nếu nhầm sang 00a05 là hệ US)

DLC cho hệ EU: http://www.3dsiso.com/showthread.php?263622-MULTI-Fire-Emblem-Awakening-All-DLC-(from-eshop)-EUR

Dau tien cam on bac..... Truoc minh cung dơnload tu link do...
Minh xac dinh doc dung titleid la EU, va game cia cung EU nhu mo ta cua ban .... install va reinstall rat nhiều lan van ko dc ....
Minh choi che do easy , nen phai chang choi che de hard no moi tac dung?

1-phải chăng bản CIA của tôi ko full nên bị lỗi ... tôi xài file CIA [Fire.Emblem.Awakening.EUR.3DS-CONTRAST][1125MB] ... CÓ AI XÀI BẢN NÀY GIỐNG TÔI MÀ CHƠI DC DLC KO?
2- phải chăng máy 3ds của tôi US hay asia gì đó cài CIA của EuR nên bị lỗi DLC mặc dù game non DLC chơi cũng đến chapter 21 rồi mà vẫn chơi ngon lành.
3- game này có bao nhiu chapter thế?
thanks

Chào mn
Mọi người cho mình hỏi mình muốn xem chỉ số nhân vật trong Fire Emblem Awakening thì xem ở chổ nào vậy mọi người
Mình là newbie à

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN