[Thảo luận game] Legend of Zelda: Ocarina of Time 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

PerfectSun

Nấm nhỏ
Ko phải đâu. Tui mua new ấy chứ. Mua của shop, nhưng may mắn 1 tí vì mấy NV shop đó cùi mía và tui thắc mắc hơi nhiều nên mấy ngừ đấy mất bình tĩnh bán giá cho tui re~ hơn bt 50k :D.

npduy8888

Nấm bình thường
Hic. Mới sáng sớm nhận được cái email của Nintendo bảo là reply địa chỉ ở Mỹ để họ gửi CD soundtrack nếu qua ngày 30/6 không reply địa chỉ thì sẽ mất cái CD, làm chạy đi kiếm được địa chỉ xong reply lại cho Nintendo. Thì nhận được email báo là order đã được chấp nhận, nhưng mà hàng hóa thì đang trong tình trạng backordered. :bye2[1]::bye2[1]:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Híc, Admin giết người. Bảo gửi từ ngày 27, thế mà nay 30 vẫn chưa đi gửi, thèm quá nè trời ơi :em42:

boytoof198

Pokemon Master
bác nào ở Hà Nội thích thì mua Zelda của bác aliviss nhá \m/ hnay hàng về rồi đấy, còn có 2 cái đấy, mua mau kẻo hết \m/

boytoof198

Pokemon Master
đến cái đoạn mà nhảy xuống cái mạng nhện trong Great Deku ấy, rồi làm thế nào để vào cái cửa bị mạng nhện vây quanh hả mọi ng :-s

nhatduy1998

Nấm nhỏ
đến cái đoạn mà nhảy xuống cái mạng nhện trong Great Deku ấy, rồi làm thế nào để vào cái cửa bị mạng nhện vây quanh hả mọi ng :-s
ở đấy có 1 cây đuốc ở đó lấy deku stick đi qua cây đuốc đến khi nào có lửa ở deku stick thì chạy nhanh ra chỗ mạng nhện quệt vào để cháy mạng nhện nhưng đừng chạm vào nước có 1 cái bậc lồi ra thì nhảy qua cái bằng lồi lên rồi sang bên mạng nhên :rolleyes[1]:

ppkhoa

V.I.P Member
Legend of Zelda: Ocarina of Time 3D

IGN chấm 9.5 cho game này đó ! Mình đang chơi và rất ghiền. Mình không dám so sánh giữa bản 3D với N64 vì mình chưa chơi bản N64 bao giờ nhưng hình ảnh và âm thanh chuẩn :D Mình mua game này ngay ngày đầu tiên ra mắt, được Club Nintendo tặng cho cái đĩa soundtrack Zelda (hay lắm :))), không biết mọi người thích không? Nếu thích thì mình rip rồi up lên mạng.

Một vài hình ảnh:

P.S.: Mình chơi tới Shadow Temple rồi, cũng gần nửa game rồi, còn Spirit Temple nữa là chuẩn bị đầu trùm :) Thanks mod đã gộp topic, định nói mà gộp luôn rồi, nhanh quá :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN