[Thảo luận game] Super Street Fighter IV 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Ừm, tui là người mong chờ ông về nhất đấy :( Cố lên bạn già.....

Anyway, hôm qua tui đấu với ai vậy ta?? Jr hay Jc gì đấy, phải ông nhatduy không??? Đánh Feilong khá ghê :)
Yup that me. Chơi với Bác đã phết hình như lên tay thì phải ,bác chơi na ná gauminh nhưng pro hơn cố tập thêm rồi làm thịt bác gấuminh \m/

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
ông tập với ông dragon vài lần là dư sức làm thịt tui rùi
Ryu của ông đánh rush down khá tốt, tuy nhiên ông yếu hơn Chuồn chuồn về khoản Mind game thôi, chỉ cần ông luyện cái đó tốt hơn là ông đánh cũng ko tồi đâu.:rolleyes[1]:
@Chuồn chuồn: tui cũng hy vọng ngày đó sẽ tới ko thua gì ông đâu bạn già ạ^^

okasage

Nấm nhỏ
cho mình hỏi 1 câu hơi xàm tí....làm sao để block thế ?
tình hình là mới vừa đổi đc SF, đi đánh online gặp dc thằng kia đánh toàn block, mình ko biết block cuối cùng bị dập tơi bời luôn = = !

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
nhưng với cao thủ thì ko cần thiết vì Auto Guard chỉ hiệu quả khi đứng tại chỗ nhưng khi họ thi đấu thực thụ thì họ luôn di chuyển liên tục và cảm giác đc trận đấu trông thật hơn, điều này tui cũng thử qua và có lần tui đấu với Chuồn chuồn và có để Auto Guard nhưng do Cody cần phải di chuyển linh hoạt nên chuyện đứng tại chỗ là ko bao giờ có:rolleyes[1]:
=> Trận đấu sẽ hay hơn nếu ko có Auto Guard\m/
Trận đấu giữa 2 Công an
[YOUTUBE]PN7a5Qg-t3o&list=PL19A3EEA0BCC28F35&index=6&feature=plpp_video[/YOUTUBE]

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
công an của tui trên PS3 hiện đang giữ rank...3408. Hôm qua đấu máu lên 4000 BP với 2000 PP, hồi rớt xuống 3800 BP, PP còn 1500.

Đầu tháng 3 ra SFxT, cả 2 main của tui Công An lẫn Lính Mĩ đều có trong đó. Có gì tui upload replay của tui lên youtube rồi share anh em

okasage

Nấm nhỏ
mình ko dùng auto block thì tụi nó cũng dùng thôi, hôm qua đấu với vài người, hết 5 người dùng block rồi, lúc này là đứa nào di chuyển là đứa đó ăn đòn(vì cả 2 đều auto block) :-"

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
mình ko dùng auto block thì tụi nó cũng dùng thôi, hôm qua đấu với vài người, hết 5 người dùng block rồi, lúc này là đứa nào di chuyển là đứa đó ăn đòn(vì cả 2 đều auto block) :-"
Chắcn ông này chưa nghe câu:" Gian hồ hiểm ác" rồi:sorry[1]:, đặc điểm chung của bọn Auto này là hay đứng im cho mình đánh nên mình chỉ cần tận dụng thời gian ngắn ngủi này mà Throw nó, thế thôi, khi nào đánh với Cody của tui thì sẽ biết nguyên nhân tại sao tui đc gọi là Trick Master nha\m/
PS: Có lẽ thời gian này sẽ còn dài đây:sorry[1]:

okasage

Nấm nhỏ
Chắcn ông này chưa nghe câu:" Gian hồ hiểm ác" rồi:sorry[1]:, đặc điểm chung của bọn Auto này là hay đứng im cho mình đánh nên mình chỉ cần tận dụng thời gian ngắn ngủi này mà Throw nó, thế thôi, khi nào đánh với Cody của tui thì sẽ biết nguyên nhân tại sao tui đc gọi là Trick Master nha\m/
PS: Có lẽ thời gian này sẽ còn dài đây:sorry[1]:
vâng, add FC đi rồi sau này hẹn giờ giao lưu :D

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Về, nhưng vợ đi công tác rùi, nên rảnh suốt, vợ ở nhà thìkhôngbận suốt nên không đánh được :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN