[Thảo luận game] Super Street Fighter IV 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ơ? Ai cấm ta chơi chứ?? Nhưng chơi mang tính chất thư giản nhiều hơn là đam mê, không như ngày còn long nhong được, tiêu chí là vui chơi không quên nhiệm vụ :))

Key_blade

Thành viên lâu năm
Đã qua 1 tháng từ khi Akumon ra đi rồi,bao h thì mới trở lại hội đây,luyện song song PRO+LITE mode.
PRO:thắng đc 2000bp+
LITE+NO SPAM+NO AUTO GUARD:Khoảng 7000-10000BP :D
Phục ông chuồn quá,ổng đánh hay toàn thua:((

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
tui chơi pro mode bison từ 0 BP lên 9000BP rồi nè, chơi pro dễ sử dụng block string hơn lite mode, thời gian canh ra đòn cũng chính xác hơn, ko ra đòn bậy đc

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Hồi chiều đú đởn ra VGN giao lưu bản AE trên PS3 với anh chị em, kết quả đem về 2 bao hành :))

Công nhận ps3 chơi chất thật, có điều mới chơi bản AE lần đầu, chưa quen control lắm, chỉ tung đc khoảng 60-70% công lực, nhưng chắc chắn 1 điều có tung ra 100% vẫn sẽ thua, anh em bên VGN luyện kinh thật, tìm hiểu rất sâu về game, chư không chơi kiểu giải trí như mình :)

Nãy tính kiếm ông Randy đấu, mà mạng hơi yếu, chắc sẽ lag nên thôi luôn. Anyway, ông Akuma cố gắng mau mau đi nhen, anh em chờ quá lâu rồi đấy :D

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
chùn chùn ráng tậu con ps3 về chơi ae với tớ. Theo bảng xếp hạng của PSN thì M.Bison của tớ đang ở hạng 742 ở khu vực Bắc Mĩ, còn bảng xếp hạng thế giới thì đang trụ ở vị trí 1920

2 main của tớ, trial trông dễ quá

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

Portable OFFICE 2007 Full | Chạy ngay, không cần cài đặt | 236Mb
Bộ phần mềm văn phòng Microsoft Office đã trở nên quá quen thuộc với các bạn. Tuy nhiên việc phải cài đặt lại nhiều lần sau khi recovery lại windows khiến bạn cảm thấy mệt mỏi. Bản Portable này sẽ giúp bạn linh hoạt hơn trong công việc.

Gói phần mềm Portable Office 2007 này bao gồm:

1)Microsoft Word
2)Microsoft Excel
3)Microsoft Powerpoint
4)Microsoft Access
5)Microsoft Picture Manager
6)Microsoft Diagnostics
7)Microsoft Clip Organize

Tất cả đều khởi động rất nhanh và dung lượng nhẹ, sau khi giải nén cả gói sẽ có dung lượng 236MB

LINK

Nhớ thanks nhé!

DragonFly

Coi như là Rồng đi
chùn chùn ráng tậu con ps3 về chơi ae với tớ. Theo bảng xếp hạng của PSN thì M.Bison của tớ đang ở hạng 742 ở khu vực Bắc Mĩ, còn bảng xếp hạng thế giới thì đang trụ ở vị trí 1920
Cũng ham lắm chứ, nhưng ngặt nỗi đang đi học, ở nhà trọ mà PS3 với LCD 32inches có mà mời bọn hôi của nó vào chứ....... thôi, vài năm nữa học xong mới dú, còn giờ tui với ông SF X Tekken đi, nhìn cũng hay lắm, có điều..... tháng 7-8 mới có :((

Anyway, rank ông cao dữ vậy à????

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Bây giờ lại máu chơi rồi bác chuồn chuồn đấu đi.hôm qua lên vincom thấy Cái ssf4 Ae ngồi chơi gần 1 tiếng rồi muốn chơi thêm nữa Yang và oni chơi hay phết :myemo0107:

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
ít người chơi Bison nên hạng tui cao, bữa gặp thằng kia chơi Gen, BP có 3000 mà hạng 731. Còn Ryu ai cũng chọn, gặp thằng 4500 BP mà nó hạng 5000 kìa.

Trên online gặp nhìu nhất là Ryu (lame nhất đám, 10 thằng xài combo y chang nhau), Cody (damage quá khủng), Ibuki (nhìu target combo)

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Ryu là basic mà nên nhiều người dùng ,nếu chơi lâu rồi thì sẽ chọn nhân vật khác chơi .Mà chơi online mình thấy lắm Guile

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
hôm qua mới pick up Street fighter x Tekken xong. Bỏ hết 2 tiếng trong phòng training room luyện tập team Guile với Bison. Bison bị nerf, Guile có chút buff. Rush down = 2 tên này vui ko chịu nổi

DragonFly

Coi như là Rồng đi
hôm qua mới pick up Street fighter x Tekken xong. Bỏ hết 2 tiếng trong phòng training room luyện tập team Guile với Bison. Bison bị nerf, Guile có chút buff. Rush down = 2 tên này vui ko chịu nổi
Tui cũng tập cả buổi chiều hôm qua, combo đã thật, có điều Ryu yếu nhiều quá, Akuma lại mạnh kinh khủng :( Phe Tekken chưa chơi char nào....

Mình thích fighting nhưng đánh gà quá, trước toàn tự sướng với CPU nên giờ đánh online toàn thua :)) Mua Street Fighter cả tuần rồi mà vẫn 0 điểm :(

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Street Fighter đấu online random với nước ngoài có bị lag không vậy mấy bạn?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN