[Thảo luận game] Super Street Fighter IV 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
nhưng 1 phần cũng nhờ game này nên tui có dc những người bạn như bây giờ, đó là kỷ niệm đẹp nhất mà tui có đấy:rolleyes[1]:
Cho tui sr tại tui có việc nên...

DragonFly

Coi như là Rồng đi
nhưng 1 phần cũng nhờ game này nên tui có dc những người bạn như bây giờ, đó là kỷ niệm đẹp nhất mà tui có đấy:rolleyes[1]:
Cho tui sr tại tui có việc nên...
Xong việc chưa ông? Sao ko thấy ông online nữa? Còn giữ 3ds ko? Quay lại đấu với tui và ông gaumin đi, nuồn qua nè :Dialao:

BlueAngleX

Nấm nhỏ
Hi all, lâu lắm rồi mới chơi lại game này, mọi người cho mình hỏi làm thế nào mà đối thủ của mình nó có ultra nhanh thế nhỉ? Mình thấy nó đỡ vài đòn của mình là nó có ultra, kiểu như dùng Focus trên các hệ console vậy, nhưng ko phải như thế, nó đỡ liên tục, phần máu mất chuyển về mầu xám chứ ko mất hẳn. Bình thường trên hệ console, dùng focus chỉ đỡ đc 1 đòn ko có break amor

DragonFly

Coi như là Rồng đi
À, cái đấy là auto-guard trong lite mode đấy, cậu vô option phần control chọn lite mode rồi bặt auto guard on lên là được.

---------- Post added at 07:48 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

Hội tụ thôi :))...........................
Ặc, máy ông còn đâu mà hội với chả tụ.....

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
mà muốn phá Auto guard thì chỉ cần xài trick throw là dc( tốt nhất là mấy char đô vật\m/)
công nhận ông vẫn nhiệt tình như ngày nào ông bạn già ạ :rolleyes[1]:

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Vẫn dùng YH như cũ, tuy nhiên thời gian trở lại thì chưa biết:sorry[1]:
Tình hình hiện tại của tui bây giờ thì bận việc ghê lắm nên lên dc dd là may lắm rồi, mong anh em thông cảm:sorry[1]

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Vẫn dùng YH như cũ, tuy nhiên thời gian trở lại thì chưa biết:sorry[1]:
Tình hình hiện tại của tui bây giờ thì bận việc ghê lắm nên lên dc dd là may lắm rồi, mong anh em thông cảm:sorry[1]
Bạn già giờ làm ở nhà hay đi làm rồi? Bán 3ds chưa? Mà bận cỡ nào thì cũng ra cafe tí đc chứ ông? Gì mà ghê vậy?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN