[Thảo luận game] Super Street Fighter IV 3D

Cửa hàng game Nintendo nShop

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Ps3 disk đắt quá ban đầu diinhj mua nhưng toàn hàng nhiều Gb.
@ Key:Cái xbox live là phải trả tiền đúng không vậy ? Mới chơi off với mấy đứa bạn thôi

Key_blade

Thành viên lâu năm
Ps3 disk đắt quá ban đầu diinhj mua nhưng toàn hàng nhiều Gb.
@ Key:Cái xbox live là phải trả tiền đúng không vậy ? Mới chơi off với mấy đứa bạn thôi
trả gold hàng tháng hoặc năm,mình cũng đang tính mua acount gold cho rẻ(300k/năm)nhưng lại bị tật reset game score khi mỗi lần chuyển acount

Key_blade

Thành viên lâu năm
Phù,cũng may chưa update db online,ko bọn M$hit nó tặng cho cái flag.
@Nhatduy:Đăng kí live là dc 1 tháng free trial đoá,thử chuyển sang SFxTk đi,lâu rồi quay lại SSF4 thấy đồ họa xấu quá,với lại cũng quen kiểu TAG-TEAM của SFxTk rồi.
Hội SSF4 trốn đâu hết rồi.
Bữa trc' 1-5 đến Vincom chơi phá kỉ lục ở đóa =)),đánh 2 người thắng 1 thua 1,ông thắng cao thủ dễ sợ =.=

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ha ha, tui lên Vincom làm trùm luôn nè, có điều ko thắng nổi Seth, cái Stick không thể quen nổi :))

Anyway, SF 3DS đã qua trào rồi, ko còn ai chơi nữa, Gaumin cũng tậu PS3, tui cũng cày Vita, Randy và Key thì PS3 và Xbox, bạn già Akuma tui đã lui vao ở ẩn :((

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Cái internet cable mình làm sao nó không đăng ký xbox live được ak mặc dù vào internet vẫn tốt =.= . Ai lập Topic nói về Fighting game đi tên là Fight Club =)) thảo luận game đối kháng trên nhiều hệ máy :myemo0127:

Key_blade

Thành viên lâu năm
Cái internet cable mình làm sao nó không đăng ký xbox live được ak mặc dù vào internet vẫn tốt =.= . Ai lập Topic nói về Fighting game đi tên là Fight Club =)) thảo luận game đối kháng trên nhiều hệ máy :myemo0127:
LT+3.0 trước đã nhé,check với xboxlive với xbox ở trong internet config thử xem

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN