Thảo luận: Golden Sun Dark Dawn

Cửa hàng game Nintendo nShop

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
ai giúp đê mình đến rừng tokiwa nhưng đi qua mấy ống cây thì lại trở về chỗ cũ ai biết giúp mình nha
Đấy là cái ma trận, ko quan trọng lắm đâu, quan trọng là vào inn nóii truyện với bà ở tầng 2 rồi đi ngủ sẽ có quest xảy ra \m/\m/

@toitetsu: lái về phía đông, tới warrior´s hill nhé :beach[1]::beach[1]::beach[1]:

Mình phải kím 3 cái orb mà mình chỉ có 1 cái màu xanh thui, còn 2 cái nữa mình ko biết tìm ở đâu cả , ai giúp mình với :(
Bạn đi đến khúc nào rồi? cái viên màu đỏ khi đến thành phố Tonfon bạn gặp ông Emperor Unan thì ổng nói cái bản đồ chỉ các vị trí của các Umbra Gear là do Ryu Kou giữ bạn fải đi tìm dc thằng đó về gặp ông vua, sau đó ổng sẽ đưa cho bạn viên màu đỏ

Một viên màu đỏ do ông vua đưa cho sau khi đã đưa hai anh em Ho Zul về Tonfo.

Viên màu vàng là lấy ở Ancient Yamata Ruin ở Yamata sau khi đã có hai viên xanh và đỏ.

Bạn nào chơi xong rồi cho mình hỏi cái Sagittarius Bow. Cái Unleash cuối là Blue Comet ấy, nó là Mecury Power hay là Jupiter Power.

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Một viên màu đỏ do ông vua đưa cho sau khi đã đưa hai anh em Ho Zul về Tonfo.

Viên màu vàng là lấy ở Ancient Yamata Ruin ở Yamata sau khi đã có hai viên xanh và đỏ.

Bạn nào chơi xong rồi cho mình hỏi cái Sagittarius Bow. Cái Unleash cuối là Blue Comet ấy, nó là Mecury Power hay là Jupiter Power.
Hình như là mercury, mình nghĩ thế =))=))

Bổ sung là anh em Ho Zul ở thành phố ở vùng biển phía đông bắc, chỗ toàn băng và có 1 con tàu bị đắm ở bên cạnh nhé \m/\m/

Đánh xong Ice Queen rồi X_X

Vừa lấy đc. summons Flora :-<

Mọi người có ai biết ở VN mình có chỗ nào ab1n cuốn Guile đó ko :-? Muốn mua ghê mặc dù chơi ko có coi =]] Để finish game xong coi hoàn thành đc. bn % lol Mà mua về thì tiền ship nặng quá :-< AI biết chỉ giùm tớ phát nhé :-s

Cái hình trên cần bổ sung là

Issac x Jenna = Matthew.

Alex
x Veriti = Amiti
Thêm cả thông tin Steva với ông trưởng làng Garoh bản Lost Age nữa :))
Đánh xong Ice Queen rồi X_X

Vừa lấy đc. summons Flora :-<

Mọi người có ai biết ở VN mình có chỗ nào ab1n cuốn Guile đó ko :-? Muốn mua ghê mặc dù chơi ko có coi =]] Để finish game xong coi hoàn thành đc. bn % lol Mà mua về thì tiền ship nặng quá :-< AI biết chỉ giùm tớ phát nhé :-s
guide trên mạng down về cả đống mà :| mà trò này tự mò mới thú vị, coi guide chỉ để check hết những thứ chưa tìm đc khi đã fá game rùi thui :D

Uh thì ý tớ là vậy mà =]] Chơi xong hết mới check xem còn thiếu gì, hoàn thành đc. bn % game.

Mà xem trên máy cũng đc., nhưng tớ thích cầm cuốn ấy hơn :">

@axesky : Amazon nó sell 13.59 $ + ship 3.99$ =[[

Dulahan vẫn ức chế như ngày nào, thậm chí sau 7 năm tu luyện anh đã trở nên bệnh hoạn gấp trăm ngàn lần 8-}

Vào trận đánh được 3 turn anh tương cho cái Combo Dijin Storm = Mất sạch Dijin + Furious Slash Dmg >= 500 hp 8-}

Nếu còn sống thì anh chơi combo tiếp theo là Condemce, install kill rate >= 70 % + Summon Charon = Hard hit + Install Kill 8-}

Không biết bản này còn hệ thống RNGP không nhỉ?
Sao mình có cảm giác Bố của Amiti hoặc là Alex hoặc là Piers
Mà cái sơ đồ trên kia Alex có quan hệ j với Mia thế?

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Dulahan vẫn ức chế như ngày nào, thậm chí sau 7 năm tu luyện anh đã trở nên bệnh hoạn gấp trăm ngàn lần 8-}

Vào trận đánh được 3 turn anh tương cho cái Combo Dijin Storm = Mất sạch Dijin + Furious Slash Dmg >= 500 hp 8-}

Nếu còn sống thì anh chơi combo tiếp theo là Condemce, install kill rate >= 70 % + Summon Charon = Hard hit + Install Kill 8-}
Đánh Dullahan thì set djinn hết lên xong team 1 xài toàn djinn lửa với đất, tất cả cùng summon Daedalus. Số djinn còn dư thì summon nốt rồi dùng psynergy hoặc chém chay cho tới khi chết hết. Team 1 bị toi hết rồi thì lại dùng team 2 summon tổng lực =))=)). Dùng cách này thì tầm 4 turn là cùng sẽ hạ đc Dullahan \m/\m/\m/

Đang thử cày lên 99 với cày đồ chém chay cùng Dullahan :myemo0111::myemo0111::myemo0111:

@Hikari: Alex là bố của Amiti, còn cái đó là chỉ quan hệ anh em họ của Alex với Mia ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN