Thảo luận: Golden Sun Dark Dawn

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nếu được chọn một trong những cái Psy trong game bào đời thực thì một trong những lựa chọn của mình là Slap :">

Cái đoạn Steva xài Slap lên boss gần cuối thật là EPIC ! \m/

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Làm sao vô được mình dùng true insight thì thấy có con mắt màu đỏ ở chỗ mấy tảng băng nó là gì vạy??
:sorry[1]:
Mình cũng ko rõ, bạn thử dùng psynergy Search của Himi xem. Còn muốn vào hòn đảo đó thì bạn phải đi vòng vào từ phía tây của hòn đảo đó, sau khi đã luồn lách qua các tảng băng đó :-?:-?

Móa ơi, dullahan trâu vật vã. Đập gần 11k máu rồi mà còn chưa chết, đành ra luyện char tiếp thôi :((
@quilava: chỗ có mấy ngôi sao chớp chớp là xài psy search của Himi. Sau khi lấy được thuyền thì đi qua đông bắc 1 tí, có cái đảo gần đó tên Harun hay sao ấy.

Hình như lv càng cao, thì boss cũng mạnh lên tương ứng đấy , từ hồi bản GS 1 đã thế rôi @.@
Vậy đánh mới thú vị chứ mình mạnh hơn boss như FF chém 2 cú 99999 final boss thăng thiên thì chán chết.

Mới chơi thôi. mấy chỗ ko thể quay lại vậy kết thúc game quay lại thụ phục mấy con dijin còn thiếu dc ko?
Mới tới dc Harapa ko sao vô dc Ruin và căn nhà trong thành phố. ai vô dc chỉ giúp chứ để ko thể quay lại mất hết item xịn và dijin. chưa gì thấy mất 1 c Mercuy rồi

Vậy đánh mới thú vị chứ mình mạnh hơn boss như FF chém 2 cú 99999 final boss thăng thiên thì chán chết.

Mới chơi thôi. mấy chỗ ko thể quay lại vậy kết thúc game quay lại thụ phục mấy con dijin còn thiếu dc ko?
Mới tới dc Harapa ko sao vô dc Ruin và căn nhà trong thành phố. ai vô dc chỉ giúp chứ để ko thể quay lại mất hết item xịn và dijin. chưa gì thấy mất 1 c Mercuy rồi
Đùa chứ, final boss máu gần 10k, con dullahan này gần 20k,skill cũng rất là ... không cần chuyện lv càng cao boss càng mạnh cũng đủ vất vả rồi =)).
Uhm, đa số là có thể quay lại được, harapa để vô được ruin thì qua vài event sau, sẽ có nước chảy qua town đó rồi bạn mới vào dc ruin. Trong town có 2 căn nhà đáng chú ý, 1 căn nhà bên dưới tầng hầm có cục đá to về sau có psy đập đá lấy dc 1 item, 1 căn nhà bên ngoài có vũng nước về sau có psy đông đá mới vào dc. Còn về con dijin kia thì cần phải có psy mưa mới bắt đc. :)

có 3 mốc wan trọng ko thể way lại được
1 - sau khi sập cửa hang và reif gia nhập ( ko thể đi ngược lại hang được nữa)
2 - sau khi active elipse tower (ko thể ra khỏi thành phố đc)
3 - sau khi lên tàu rời khỏi belinsk ( ko thể trở lại vùng đất phía bắc đc nữa)

mấy bạn ơi mình nhặt được third eye ờ swath tower giờ thì làm sao đây
Đem lại yamato town lấy char cuối cùng - Himi. Thành phố này ở đảo phía đông map, nhìn hình dạng khá giống Nhật Bản :D.
Btw: chơi tự nhiên no$GBA bị crash, mặc dù vừa chơi vừa save thật nhưng nó chả lưu lại, mất hết công sức chơi cả 2h :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN