Thảo luận Inazuma Eleven 3 - Sekai he no Chosen!! Bomber and Spark

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mọi ng ơi làm thế nào để tìm đc các Form của các cầu thủ thế....trên Youtube có thằng cha lấy đc cả 2 Form của Ichinose, Kidou....làm sao đc thế đấy ..Jap chả hiểu tùm lum j nên k the Recuit đc T.T
Vs lại mấy cái Hissatsu hay hay (Excalibur, Odin Sword...) thì lấy ở đâu zợ...Em tìm để shô nhô vs thằng bạn :D

Muốn có 2 form chỉ có cách là tranfer từ bản cũ lên thôi . 1 form là của bản mới , 1 form là của bản củ . Nếu k có 2 máy thì cheat đi bạn . Dễ mà :D

megazord2

Nấm nhỏ
Có ai cho mình biết đến tương lai như thế nào k..?????
Trước khi vào trận chung kết sẽ có 1 đoạn thằng cháu endou bị tụi kia bắt đi ( ko xem anime nên chả rành tụi kia là tụi nào, mình tự gọi chúng là " tụi the orge " :)) ), có 1 thằng nhóc lượm dc cái điện thoại của thằng cháu làm rơi. Thằng nhóc đó ở map đó luôn, ở gần bãi biển phía trên ấy , ra nói chuyện với thằng nhóc đó là dc.
Tiện thể đến tương lai xong bí rồi, vào gặp ông gì nói chuyện xong , quay lên cái nhà có con chó với cái cục gì sáng sáng xong là tịt :|

Giúp với ... helpppppp

Hiện em đang chơi bản The Ogre . Em đang chơi tới khúc đấu với đội có God Break . Tới khúc này làm sao nữa

Mọi người giúp em nha .Thank nhìu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN