Thảo luận Inazuma Eleven 3 - Sekai he no Chosen!! Bomber and Spark

Cửa hàng game Nintendo nShop

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ

Thấy game này chơi hay và cũng khá hot nên lập topic để anh em cùng đàm đạo và thảo luận :myemo0131::myemo0131:

Mình đang mắc ở chỗ trận đấu FFI lần 3, ko biết thay người ntn cho hợp lý, ko đc ông huấn luyện viên cho vào đấu, ai qua đoạn này rồi thì chỉ mình với nhé :em42::em42::em42:

Edit: phù, qua đc rồi :-??:-???

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
bác chơi được cái game này bằng patch nào bên ROM info vậy, có chơi được trên R4 không, YSmenu có xài được game này không

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
tại mình xài R4III, đâu có xài được xài được WoodR4 đâu mà xài, cuộc đời thật bất công, sao lại có nhóm lậu làm R4 clones để cạnh tranh với R4ds vậy chời

pokemon gà

Nấm nhỏ
chép lại game đi bạn :)
cách tốt nhất đó
sẵn tiện defragment cái thẻ nhớ đi còn không thì backup lại rồi format thẻ rồi hồi phục
đảm bảo là không bị nữa :)) lỗi này bị hoài :))

Vậy bạn up hình cho mình xem. Còn nếu đúng là đội mình nói thì đội hình như sau:
Endou [ khỏi nói aj cũng bik ]
Tsunami(thằng cu sút chiu lướt song), kurimatsu ,kabeyama, Tobikata ( cậu này cũng ít khi vắng mặt ^^)- hậu vệ
kazemaru, 1 ông tóc vàng to cao ý ( hok bik tên cha này :D), Kidou(đeo kiếng) và cậu bạn tóc đỏ- Tiền vệ
Gouenji và nhók sút hình con hổ-Tiền đạo
Thử sem sao nhé ;)

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:35 PM ----------

À mình nhầm sr, hậu vệ thì 3 đứa thuj bỏ bớt kurimatsu, tiền vệ có thêm đứa đứng bên phải ( ở trên Fudou Akio trong hình,kế Fubiki), còn tiền đạo là gouenji và fubuki . Hiệp 2 mới cho ku cậu sút con hổ vào. Đến lúk này cu cậu mới dám sút tuyệt chiu :D

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Cạnh Fubuki là Midorikawa (Reze trong bản 2).
Có bạn bên rom hỏi Akio>> ngồi ngoài cùng bên phải đó. Cho Akio Kidou với Sakuma lên đầu cùng với Endou rồi sang bên Italy đá với team K.

Ai bit chỉ mình trân đấu đầu tiên đi , ông hlv kô cho vô

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

Trận đầu xếp đội hình thế naò để đc vô đấu , nếu có hình post lên cho minh xem với

stupidghost0112

Nấm nhỏ
Midorikawa sau này có thể lấy lại dc nhưng theo story thì ko.
Chơi tới đoạn Fubiki trở về sau chấn thương thì có thể lấy dc cả Midorikawa và Dejamu(captain của Neo Japan, ko biết tên nhật của thằng này)

Tóc đỏ tên là Hiroto(chính là Gran trong bản 2) còn to cao tóc vàng là Hijikata Raiden(bản 2 tên này nằm trong nhà kho ở ngọn hải đăng, mở bằng download wifi hoặc cheat)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN