Thảo luận Inazuma Eleven

Cửa hàng game Nintendo nShop

cho mình hỏi đến chapter 7 có nhiệm vụ tìm ông veteran, mình nói chuyện với ông ấy xong òy thì nó vẫn hiện nhiệm vụ ấy...xong chả bít làm thế nào nữa:sorry[1]:...ai bít giúp mình với.Thanks trước!!!
Hình như câu hỏi này mình và nhiều mem khác cũng đã trả lời ở page 3 trước đó rồi
Bạn cố tìm nhé :rolleyes[1]:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
mình bị bí ở chapter 8 hay 9 gì đó, nó bắt mình kiếm cái key gì ở khu vực nhà thằng endou ấy, mình bị bí rồi, ai biết tìm key gì đó ở đâu ko :-?

mọi người ơi cho em hỏi là sau khi đã kiếm dc kha khá một số thằng mạnh vào team rồi:em23::em23::em23:, sau đó em vào phần menu/friends nó chia làm các bảng khác nhau, 2 bảng đầu màu cam và các bảng sau màu tím hết, mấy thằng mạnh đấy nó lại ở hết bên bảng màu tím mà em ko biết làm sau chuyển nó sang bảng màu cam dc:em25::em25::em25:(chỉ có nhân vật bên bảng cam mới có thể tham gia trận đấu), mong mọi người giúp em cái:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:

mọi người ơi cho em hỏi là sau khi đã kiếm dc kha khá một số thằng mạnh vào team rồi:em23::em23::em23:, sau đó em vào phần menu/friends nó chia làm các bảng khác nhau, 2 bảng đầu màu cam và các bảng sau màu tím hết, mấy thằng mạnh đấy nó lại ở hết bên bảng màu tím mà em ko biết làm sau chuyển nó sang bảng màu cam dc:em25::em25::em25:(chỉ có nhân vật bên bảng cam mới có thể tham gia trận đấu), mong mọi người giúp em cái:sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:
Bạn đén câu lạc bộ bóng dá, nói chuyện ông thầy đứng trước cửa để đổi cầu thủ
, à mà có ai biết cách lấy được formation và áo đấu của đội Zeus không?

Bạn đén câu lạc bộ bóng dá, nói chuyện ông thầy đứng trước cửa để đổi cầu thủ
, à mà có ai biết cách lấy được formation và áo đấu của đội Zeus không?
ơ cái này thì cứ đánh bại đội zeus xong là có, vào menu/info/team streat xong rồi chọn uniform của zeus thôi:rolleyes[1]::rolleyes[1]::rolleyes[1]:(có tất cả uniform của những đội mình đã đánh bại trong đấy hết\m/\m/\m/...kết cái inazuma uniform:myemo0111::myemo0111::myemo0111: đẹp kinh

Mình có thấy gì đâu, đã thử đấu lại mấy lần rồi mà không có, mà bộ Inazuma là bộ nào nhỉ, hay là bạn muốn nói bộ Raimon

Mình có thấy gì đâu, đã thử đấu lại mấy lần rồi mà không có, mà bộ Inazuma là bộ nào nhỉ, hay là bạn muốn nói bộ Raimon
ơ lạ thế, mình vừa đánh bại zeus story mode xong là có ngay mà menu/info/team strip/zeus kit(zeus uniform), thế là xong, nhớ là nó chỉ sử dụng dc trong connect mode và competition route thôi:no::no::no:(nói chuyện với aki con tóc nâu để đấu giao hữu, sau khi vào trận rồi thì đội mình sẽ mặc bộ của zeus:biggrin[1]::biggrin[1]::biggrin[1]:), vậy thôi. À mà ko phải mình thích bộ raimon đâu, bộ inazuma cơ(là bộ của legendary inazuma ngày xưa:myemo0111::myemo0111::myemo0111:, mà trong đội có ông của thằng endo ý)

mình mới dow game nay về chơi,phần chap 1 lúc đi tìm cầu thủ gia nhập đội thì chỉ có 2 thằng Mã và Jin nhận lời thôi, các bạn chỉ giùm mình cách tìm thêm 2 thằng kia nữa với.có 1 thằng hỏi nó hoài là nó chạy lòng vòng rùi thêm cái thằng đeo kiếng nữa chứ. thank mọi người

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN