Thảo luận Inazuma Eleven

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucasDS

Nấm nhỏ
Thử tìm ông huấn luyện viên chưa ,hoặc ông già gần club house ý ,chả nhớ nữa ... :-/
Mà cầu thủ co hình cái khóa là không đổi ra đội hình màu tím đc đâu nhá

dark zues ban gặp con bé selva để đấu lại tất cả các đội rồi sau cùng sẽ gặp dark zues hoặc vô flash training hên xui cũng gặp dark zues ma` mỗi thằng cấu thủ nó stats nào cũng trên 100 đấy :( đánh khó vật vã

Mình đã phá đảo game này xong.khi over cái ending thì game cho save tiếp tục.Continue thì thấy thanh nv của mình ghi là " this is the final battle" vậy cho em hỏi cái final battle đó tới đâu để làm nv ạ..thanks các bạn\m/

mình đang chơi đến chap 8, tới đoạn thằng gì đột nhâp và là vỡ đồ trong văn phòng của con nhỏ tóc đỏ

(ở giữa ấy)

Và phải đuổi theo thằng đột nhập đó trong trường đến khi nó chạy vào phòng bóng rổ thì ko thấy đâu ? Chảng lẽ nó ở phòng khắc

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
bạn đang xài FC nào thế, game này thì cả R4 clones cũng chơi dc rồi, bạn xài FC nào mà cần patch thế, nói ra thì mới biết để tìm chứ

bo vo r4 choi duoc chet lien

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

a ma co ai co ban patch inazuma eleven 2 japan ko cho minh xin

buta_buta

Nấm bình thường
Bạn nào cho tớ hỏi cái download từ Nintendo WFC là down cái gì thế?

Tớ vừa down xong bận nói chuyện nhỡ tay bấm A 2 phát thế là 2 trang hướng dẫn bị skip, giờ chẳng biết đã down cái gì, làm sao để coi mình down được gì :(. Hay các bạn chụp lại 2 tấm ảnh tutorial đó hộ mình cũng được :(. Cảm ơn trước nha.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Tải được mấy cầu thủ mới với lại 1 cái item là GYM STORAGE KEY gì đấy. Mấy cầu thủ thì xem trong blog nó có tên trong đó, lại chỗ Haruna tìm cầu thủ theo tên, còn item kia mua chỗ bà gì trong trường đó. Tất cả các tutorial đều xem lại được trong mục Settings --> Help hay gì đấy, mục dưới củng đó

em đang chơi đến chap 4 đến khúc cuối cùng đá với cái đội gì mà dùng máy tính phân tích , đấu mãi hok thắng dc , ai giúp dùm em

Máy tính phân tích nào nhỉ ?? Otaku hay Brain-Washing?? Bạn nói rõ xem
Mình chơi trò này 3 lần rồi ! Game dễ quá
Mọi ng lên up đội hình của mình cho xem thử nào

Mình hay chơi đội hình 3-4-3(unlock sau khi thắng đội Wild)
Thủ môn: Endou(thỉnh thoảng cho thằng Bull vô chụp thay)
Hậu vệ:Kabeyama,Domon,Kobeito(cái thằng tóc trắng có 2 vạch trên má ấy)
Tiền vệ: Handa,Kidou,Shourin,Kazemaru (dự bị : Shishido,Baku)
Tiền đạo: Goenji, Someoka, Max( dự bị: Rokkou)
(Có train thêm Stat cho một vài đồng chí) :em09:

Mình thx xài WILD PARK :bleh[1]:
TM. King
HV: Kazemaru - Kabeyama - Domon
TV: Kidou - Shourin - Athena - Handa
TD: Goenji - Demeter- Jirou Sakuma [thằng chột của Royal ấy :D]

cododien_9x

Nấm nhỏ
cho mình hỏi đến chapter 7 có nhiệm vụ tìm ông veteran, mình nói chuyện với ông ấy xong òy thì nó vẫn hiện nhiệm vụ ấy...xong chả bít làm thế nào nữa:sorry[1]:...ai bít giúp mình với.Thanks trước!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN