[Thảo luận] Monster Hunter 3 Ultimate - Cuộc săn bắt đầu

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mới tậu MH3 sáng nay......anh em có gì giúp đỡ dùm nhé.Tìm những thông tin cở bản về MH ở đâu vậy, mình mới chơi nên ko rành..

silver_veno

Nấm nhỏ
Kiểu này MH4 cũng chờ bản WiiU :rolleyes[1]:. Chơi màn to vẫn sướng hơn, đỡ đau mắt :beach[1]:. Và hi vọng là capcom ra cho WiiU =))

ansonhai

Thành viên lâu năm
Từ mai có update off-TV mình sẽ online nhiều hơn, chứ chơi trên TV thì không biêt lúc nào phải nhường lại màn hình nên chỉ cắm off là chính :))

Mình đã solo lên HR2, còn Q làng thì vẫn ở 5★ :D

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Hu hu, bao nhiêu gian khổ đã mần xong set Ceadus rank 8, giết gần 100 con tổng cộng mới đủ nguyên liệu, đã quá đi, hưởng thụ thôi.

silver_veno

Nấm nhỏ
Mềnh cũng mới chỉ oánh off (vì chưa có net =))), đến quest làng 5*. Đang farm thêm chế ít vũ khí nữa :em36:.

Btw ... nhục vãi, nhân viên FPT mà gọi lắp cái mạng FPT mãi ko xong @@

ansonhai

Thành viên lâu năm
Có ai rành chỉ dùm cái Mega Fishing Fly để làm cần câu Golden fish dùm cái...ko biết nó nằm ỏ đâu luôn
Cầm theo 5 cái Bug net đến những chỗ có bướm ở Moga Wood hay D.Island mà bắt, tỷ lệ nó ra khá thấp nên phải chịu mất thời gian chút.

Hình như bà già bán item ở khu Marina của Tanzia Port cũng có bán hay sao ấy, bạn ra thử xem.

ansonhai

Thành viên lâu năm
Hình như có 1 part bắt buộc phải làm quest DLC mới lấy được nên chắc sẽ sớm có thôi :rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN