[Thảo luận] Plants vs. Zombies DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

rokzeng

Nấm nhỏ
Bí quyết Vase Beaker là đập ngược từ phải sang trái (đối với những bình màu nâu) kứ như thế mà làm, đừng có mới vô đập bình xanh liền để dành cho lúc khẩn cấp...
Đó là cách của mình và đã chơi đến Endless 20~~~ Đến đó thì hết xi quách lun

Phần VS Mode là như sau: Khi mình bấm vào VS Mode thì nó có 2 loại là đấu với người có trò đó hoặc là đấu với người không có (cái này người kia phải đùng DS Download để chơi)
Vì bạn mình xài R4III nên chỉ chơi cái cách thứ 2 được thôi
Khi vô 1 bên chọn Zom 1 bên chọn Plant, và khi vào trận thì nó sẽ cho bạn chọn Zom (đối với những ai chọn Zom) và Plant (đối với những ai chọn Plant) để chiến, ở trong này cách để Zom kiếm tiền không phải thu gom mặt trời mà là não
Số tiền để mua 1 vài Plant trong đây có và ithây đổi :D

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
giúp em nguyên loạt world 4 đi, nó ban đêm rồi còn sương mù, zom bay tùm lum, chọn plants nào để qua máp đó thế :-?

rokzeng

Nấm nhỏ
nếu bạn đã có cái quạt rùi thì dùng nó để thôi bay sương mù lẫn zombie bay, còn chưa có thì xài cây xương rồng nó sẽ phóng châm làm bễ bong bóng và dùng cây đèn để soi đường

Màn survival khó kinh đã vậy zombie ra nhiều làm máy lag kinh khủng mới chơi tới vòng 17 mà máy giựt quá chịu không nỗi.

tui chơi trên giả lập desume
những đoạn nào đông zom + trồng nhiều cây => lag khủng khiếp @_@ , thực ra ko đến nỗi lag lắm nhưng cũng khá lag
chả hiểu sao :-? , PC mình tốt mà :|

gameboy89

V.I.P Member
Còn thiếu đúng 3 bài hard cuối cùng trong survivar là phá đảo game, lên golden cup nhưng mà khó kinh ! mấy cái con to to cầm búa như Golem ra đông như quân nguyên :em35:

gameboy89

V.I.P Member
ĐÃ bít xong game giành đc cup vàng, bán cuối phần surviva chơi ảo fet', mấy đồ nâng cấp càng nâng thì nó càng nâng giá $ lên !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN