[Thảo Luận]Pokemon Black 2 - White 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

mấy huynh cho e hỏi là e mới chơi dc tới cái sangi ranch. theo hướng dẫn thì vô tới đó thì thằng rival sẽ dấu với mình, mà sao vô trỏng thấy nó e re đi qua đi lại ah, nói chuyen vs nó cũng ko dc luôn....~~

beurney

Nấm bình thường
mình đang chơi pokemon black 2 ko biết password là gì (mình đã nhập 2202,7707,và cái chữ nhật レシラム này nữa mà ko đc).ai biết chỉ mình vs,mình đã đánh xong hết 8 gym,giờ bị vướng chỗ chiếc tàu bay,đang chơi sướng tự nhiên đòi pass làm mất hứng,mọi người giúp mình vs,thanks nhìu.huhu

Bạn dùng clean rom để đến đoạn đó rồi gõ 1 trong các password đó là được, xong rồi save lại dùng rom đã patch chơi tiếp

beurney

Nấm bình thường
sau gần 1 tiếng mài mò thử đủ thứ gỏ pass,cuối cùng mình cũng đã nhập đc rùi.
nhưng lưu ý các bạn nào mới chơi như mình là khi nhập pass phải chọn bản số và các ký tự mà nhập pass.ko đc chọn bản chữ cái và số nhập vào nó sẽ ko chịu đâu
pass của bản pkm Black 2 mình đang chơi là 7707
sau cùng là cám ơn các bạn đã wan tâm giúp đỡ

Bạn nào cho mình xin file save của pokemon black 2 sau khi thắng champion đi:rolleyes[1]: muốn chơi chế độ chellenge mode quá :myemo0111:

beurney

Nấm bình thường
chơi bản Black 2 đã dánh e4 2 lần mà pokedex chỉ có 272 con àh.làm sao bắt hết mấy con huyền thoại đây,có ai chơi xong chưa chỉ giúp nha.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
Hiên tại cho mình hỏi pkm white 2 đã có e patch version nhiêu nhỉ...mình đang chơi ver 2.3, qua tới gym 2 là tiếng jp tùm lum...dịch text 45% mà thấy kì quá...
- btw, cho mình xin hỏi 1 câu hơi cũ là mình có thể lấy file sav bản jp e patch ver 2.3 làm file sav cho bản us sắp ra không v mấy bạn...mình nghe nói bản 1 có ng lây sav jp chơi đc trên us nên mình mới hỏi...

Ger Japa

Nấm nhỏ
Oái giờ mới để ý, phần 1 bản Black thì huyền thoại trắng, bản White thì huyền thoại đen. Giờ lên phần 2 bản Black thì huyền thoại đen, bản White thì huyền thoại trắng. Ngược lại :)) chơi Black thôi mãi ưa Zekrom hơnnnn :x

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
sao e không trả lời câu của e vậy...đang chơi ngon tự dưng nghĩ về vấn đề này...không biết file sav tích hợp k, có cần phải làm gì không...mình lười chơi lại quá :(...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN