[Thảo Luận]Pokemon Black 2 - White 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
B/W 2 gym 8 là water nha bạn, gym dragon là gym 7. Đánh hệ rồng thì cứ dùng pkm rồng (cái này bạn bắt axew rùi train nó là dễ nhất )hoặc hệ băng là được, nếu không có pkm hệ này thì cho pkm water học chiêu băng là xong :D

change_me89

Nấm nhỏ
Sao mình kiếm hoài ko được nhận con Eevee có dream ability vậy :(.. cái nhà ở Castelia City chỗ nào có đứa tiến sĩ nghiên cứu Dream World vậy :(.. mình hỏi hết tất cả mọi người ỡ đó vẫn ko có eevee.. Có ai chĩ mình ko :(

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
@nhathoa741: từ gym 8 bạn qua phía tây để bắt Terrakion rùi quay lại gym 8 bơi xuống phía nam để vào Ocean Cave. Bạn hãy tìm cửa ra, nơi mà có con Crustle chặn đấy, bạn đánh/bắt nó rùi ra ngoài sẽ gặp thuyền tụi Plasma rùi vào chiến thui:rolleyes[1]:

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Xong E4 thì bạn tới Victory road cố tìm đường tới khi thấy con Zoroark, vào hang đuổi theo nó sẽ dẫn bạn tới lâu đài của N, sau khi đánh với N xong bạn sẽ nhận B/W stone rùi bạn tới tháp phía bắc gym băng vào bắt Zek/Res. Cuối cùng bạn đến chỗ đã đánh với Ghetsis sau khi xong gym 8 ấy để bắt Kyurem :rolleyes[1]:

beurney

Nấm bình thường
mình down B/W 2 bản exp pacth về chơi,mình chơi vẫn lên level bt.nhưng khi chọn 1 pokemon để xem tình trạng,chỉ số thì bị mành hình đen thui.mình chơi trên acekard2i máy DSi,có ai bị tình trạng giống mình ko.và chỉ mình cách khắc phục đi

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
@beurney: dùng patch này đi, bao gồm fix no exp + patch E lun rùi. Down về có 2 cái W 2 cái B chỉ cần chọn một để patch thui, phải dùng clean rom:rolleyes[1]:

Mấy bạn ơi cho hỏi mình tới route 4 mỗi thứ 5 để bắt braviary(mình đang chơi bản white 2) mà sao không có vậy ??:em21:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN