[Thảo Luận]Pokemon Black 2 - White 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

chipbaby911

Nấm nhỏ
cho chip hỏi tí nhé, pokemon black 2 pass lúc lên thuyền của team plasma là gì nhỉ?
lần trước chip chơi pokemon white 2 thì hình như là pass 9199 thì phải ~.~

mới mua ds lite lại , trở lại mái nhà xưa NVN thôi , đang chơi bang black 2 hình như cốt truyện tiếp nới bản black 1 thì phải , thằng cheren làm gym leader rồi

chipbaby911

Nấm nhỏ
chip thích hết cả 2 bản black white 1và black white 2 luôn :x
vì chơi 2 bản cốt truyện khác nhau nhiều mà, tuy thành phố thì cũng như nhau thôi ^.^

mình thấy black 2 nhân vật chính dễ thương hơn , ma bắt được mấy em gen cũ nữa , mà bạn chip i cho hỏi tới cái gym ở nimbasa city , vô gym đánh hết trainer còn con nhỏ chủ quan ko đánh được kì vậy , mà bạn biết chỗ nào bắt pikachu ko , tòn hack để bắt nên mất vui

RainThunder

Nấm nhỏ
mình thấy black 2 nhân vật chính dễ thương hơn , ma bắt được mấy em gen cũ nữa , mà bạn chip i cho hỏi tới cái gym ở nimbasa city , vô gym đánh hết trainer còn con nhỏ chủ quan ko đánh được kì vậy ,
Bạn ra khỏi khu nhà đang đánh, đi vào phía trong công viên sẽ thấy một cái sàn diễn thời trang. Đó mới chính là gym thật.

mà bạn biết chỗ nào bắt pikachu ko , tòn hack để bắt nên mất vui
PokeTransfer hoặc Event.

Cho mình hỏi tí, sao mình xài R4i gold chơi bản black white 2 chơi đc 10 mấy tiếng là nó bắt đầu hư, gặp battle hay vô túi đồ cái nó đứng đen thui màn hình vậy nhỉ?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN