DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

toefl

Nấm nhỏ
500$ đắt hơn cả máy à :)) Hình như giá là 59-60$, tính thêm vận chuyển thì cứ chuẩn bị 100$ là ngon rồi. Thừa thì... cho tớ ^^
Haiz, game nhìn thích quá, phải cố gắng kiếm xiền mau thôi, không chịu nổi nữa rồi :((
Đến trang Buibapedia cũng đang đếm ngược chờ game được bán kìa :))
http://www.pokemon-sp.jp/series/bw/#/pgl/pgl02.html đã được update tin mới ( chậm hơn nhà mình :)) )
ps: Ai xài Nintendo DS thật cho mình hỏi cái hồng ngoại là sao???

ratmoonser

Thành viên lâu năm
500$ đắt hơn cả máy à :)) Hình như giá là 59-60$, tính thêm vận chuyển thì cứ chuẩn bị 100$ là ngon rồi. Thừa thì... cho tớ ^^
Haiz, game nhìn thích quá, phải cố gắng kiếm xiền mau thôi, không chịu nổi nữa rồi :((
Đến trang Buibapedia cũng đang đếm ngược chờ game được bán kìa :))
http://www.pokemon-sp.jp/series/bw/#/pgl/pgl02.html đã được update tin mới ( chậm hơn nhà mình :)) )
ps: Ai xài Nintendo DS thật cho mình hỏi cái hồng ngoại là sao???
Hồng ngoại nào vậy cậu ? Tớ sài DS chả thấy cái hồng ngoại nào cả :em17::em17:!!!!

wow_wow

Thành viên lâu năm
DS chỉ có wireless thôi, ko có kết nối hồng ngoại j đâu, mình cũng chả biết cái chuẩn wireless của DS gọi là gì :))
Dùng để kết nối mấy cái máy DS gần gần đó lại với nhau hết

toefl

Nấm nhỏ
Vì mình thấy Pokemon Black/White có 3 dạng kết nối là Wifi-Wireless-IR. Mình đoán cái IR là hồng ngoại, nên nghĩ máy DS có cái kết nối này. Có thông tin rằng kết nối IR sẽ làm battle + trade Pokemon nhanh hơn. Có thể IR là cái kết nối với pokewalker chăng ?

Không có IR đâu bạn, DS làm gì có cổng hồng ngoại =)), còn nối vào pokewalker thì vẫn là Wireless tích hợp của DS. Mà IR tưởng nhanh à, chậm hơn Bluetooth đấy =))

87519533

nWriter
@Evilboys: 3DS tương thích ngược mà bạn :D
Trang chủ của Pokemon B/W đã ra mắt, đặc biệt có thêm rất nhiều thông tin về B/W, cả có rồi và chưa có đấy nhé:
- Pokedex kì này giống như một cái điện thoại nắp trượt, có 2 màn hình nằm dọc.

Tadah !

Ấn skip ads để chuyển sang trang chủ nhé >:D<

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN