DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

enfalala

Nấm nhỏ
Ai biết chỗ nào kiếm 1 con pkm nước không ? Chơi từ đầu game đến h tìm mỏi mắt ko ra con nước nào cả trừ con starter, mà mình lại chọn tepig

Ai biết chỗ nào kiếm 1 con pkm nước không ? Chơi từ đầu game đến h tìm mỏi mắt ko ra con nước nào cả trừ con starter, mà mình lại chọn tepig
Pokemon nước bản này khá hiếm con tốt, nếu không chọn Oshawott thì chắc chỉ có mấy con nước trung bình. :-? Ví dụ như con Tympole.

mới đánh xong thằng N (bảng black) và vẫn còn nhiều vùng chưa khám phá, thế nên game vẫn tiếp tục. Ủa vậy pokemon lên cấp bao nhiêu là mã vậy các bạn ?

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:55 PM ----------

max level là bao nhiêu vậy ?

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
mới đánh xong thằng N (bảng black) và vẫn còn nhiều vùng chưa khám phá, thế nên game vẫn tiếp tục. Ủa vậy pokemon lên cấp bao nhiêu là mã vậy các bạn ?

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:55 PM ----------

max level là bao nhiêu vậy ?
Max là 100 bạn ạ, sau khi xong N thì vẫn còn nhiều event lắm ^^, như là gặp champion Cynthia chẳng hạn :x:x, truy lùng 7 sages ^^

sau khi cheat dc cái vé lên tàu victiny, nhưng tớ ko len tàu dc. xin các cậu giúp đỡ
ban đầu tớ bấm L+R de có 1 pokemon trong box 1 slot30 có cái vé, nhưng ko thể dùng dc, giuýp với :(

Lapras ở village Bridge có 5% cơ hội gặp thôi, nên hiếm là chuyện bình thường :-?

Mà cậu Giovanni sao biết được chưa ai bắt được Lapras thế ? :-j

đánh xong thằng N rồi, và đi hết các router. Nhưng làm sao để vào được cái hòn đảo ở giữa bản đồ vậy các bạn. Mình đang bí, giờ đây cứ chạy lung tung, không mục đích, chỉ biết có luyện level

bicatru hentai là gì vậy cho mình xem cái hình của nó cái

---------- Post added at 12:28 PM ---------- Previous post was at 12:27 PM ----------

muốn b' hentai bicatru là cái j thì pm hentaixxx.Thành viên bá đạo chuyên post hentai trong box ẩn của forum =))

@ars : phải thông qua máy khác.1 máy Black 1 máy Pla.2 ngôn ngữ khác nhau thì chịu chết là vừa.U,E thì hình như vẫn chuyển dc
forum mình có bõ ẩn à sao mình ko biết nhỉ nó ở mục nào vậy???:mellow[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN