DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Video giống của AbraShiva thôi, nhưng độ phân giải thì phải nói là siêu HD.
http://www.filb.de/forum/showthread.php?t=4800&from=1326:em34:
Nhìn đã thật nghe dc tiếng kêu của con starter lá lúc chết =)) và con thỏ trắng lúc giáo sư quăng ra!!!! Nhưng mà thế nào đi nữa thì con Zoroark nó làm xấu thật -.-!!! Nhận thấy rằng các con pokemon mà có vẻ sắc nhọn dài thì trong serie game pokemon ko thể làm giống dc mà nhìn nó mập mập ú ú -.-!!! Ko tin mọi người thử nhìn Zoroark hoặc là Zeshiram xem :D !!!

toefl

Nấm nhỏ
Mình chỉ thấy nhiều rừng núi hơn, sẽ có nhiều Wild Pokemon hơn, ngốn Repel hơn:em21:.
Mà hình như không thấy các Gym như các map trước. Tin đồn không còn việc thu thập 8 Gym có vẻ đúng:em17:.

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Mình chỉ thấy nhiều rừng núi hơn, sẽ có nhiều Wild Pokemon hơn, ngốn Repel hơn:em21:.
Mà hình như không thấy các Gym như các map trước. Tin đồn không còn việc thu thập 8 Gym có vẻ đúng:em17:.
Là sao thế thiệt hok cậu !!! Tớ thấy khá nhiều địa điểm mà :O !!!

---------- Post added at 10:28 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

Có vài tấm SS mới nè lấy kính lúp coi nha hok lòi con mắt ráng chịu =)) :

!!!!!!!!!!!!!

wow_wow

Thành viên lâu năm
Vậy thì mục đích của trainer là gì nhỉ 8-}
Map chua zoom sâu vô mà, sao cậu biết dc :-j

BubbleHead

Nấm bình thường
mục đích sẽ là đi thi contest r vào đấu contest vs E4 luôn chăng 8-> sẽ k còn hình ảnh 1 E4 hùng mạnh vs đội pkm dữ dằn mà thay vào đó là 1 E4 nhỏ nhắn xinh xắn hơn =))

toefl

Nấm nhỏ
Haiz, đã bảo là tin đồn thì tin hay không tùy mem thôi:-<, mình cũng chỉ biết post lên cho mọi người tham khảo.
Thoai, vài tin hấp dẫn nóng bỏng màn hình cho mọi người về Pokemon Gen V đây:
-18/9 sẽ là ngày trọng đại với các fan của Pokemon vì đây là ngày phát hành Pokemon Gen V tại Nhật.
-Video Pokemon Sunday ngày hôm nay cung cấp những hình ảnh thú vị về Gen V: http://www.filb.de/forum/showthread.php?t=4864&from=1331 ( nét lắm nha )
-Screen Shoot đáng chú ý trong Video này:

2 nhân vật mới xuất hiện.

là Rival của chúng ta? Hắn đang chém gió:" Ta sẽ còn tuyệt hơn Champion ". ( tên này là tên bên phải ở trên )

Một màn đấu với Gym leader?

toefl

Nấm nhỏ
Thêm những thông tin và hình ảnh về Pokemon Generation V ( Đừng shock nhé ;)) ):

Ononokusu, Doryuuzu, Desukaan, Denchura là tên những Pokemon trong ảnh.
Doryuuzu ( trên cùng bên trái ) mang nghĩa là chuột chũi.
Desukaan (dưới cùng bên trái ) nghĩa là cái chết, và còn có nghĩa là quan tài.
Denchura ( dưới cùng bên phải )nghĩa là điện.
Ononokusu ( trên cùng bên trái ) tạm thời dự đoán là nỗi sợ hãi.

3 con Pokemon chưa rõ tên tuổi.

Moguryuu ( trong cùng bên phải ) là tiền-tiến hóa của Doryuuzu.
Một trận đấu 3 vs 3 đúng như tin đồn:hug[1]::cc_confused[1]:.
Grass Mixer, Drill Liner là 2 đòn tấn công mới.

( Nút Bag đã bị thay thế bằng nút ghi Shooter , hình ảnh trên chỉ mang tính minh họa :D )
Ngoài Fight, Run, Pokemon, chúng ta còn một nút nữa tên Shooter ( Kì này chắc có súng bắn thằng nào rồi ). Có vẻ nút Bag đã mất tích:shok[1]: ?

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chết, không có nút bag thì làm sao bơm máu đây, chắc nhà sx có thể cho PKM tự do đeo đồ thoải mái nhỉ để tự cữu chữa chăng?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN