DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

pokemon bản này khác mấy bản trước là rất nhiều kết hợp đặc biệt giữa các hệ . Tuy rằng chưa hài lòng với thiết kế pokemon lắm nhưng chưa chơi nên chưa biết thế nào ;))

Cho hỏi tự nhiên hôm nay trong mục new game, continue game hiện thêm hai mục có chữ NEW màu đỏ,đó có phải là event hem và em vào wifi thì bị đứng à mặc dù nhạc vẫn nghe và đèn DS cứ chóp như lúc vào wifi ý.

wow_wow

Thành viên lâu năm
Sao tớ ko có 2 chữ new đó nhỉ :-s
À mà wifi thì ko hư đâu, tớ có friend code luôn rồi nè :D

pokemon bản này khác mấy bản trước là rất nhiều kết hợp đặc biệt giữa các hệ . Tuy rằng chưa hài lòng với thiết kế pokemon lắm nhưng chưa chơi nên chưa biết thế nào ;))
Cứ chơi thử rồi biết, tuy scan xấu nhưng vào game nhìn pkm động đậy rất dễ thương ;)) đẹp nữa chứ 8->

Tui cũng hok bik nữa mà ừ lúc có hai chữ new ấy thì mỗi lần chọn continue game thì co hai lựa chọn nếu cả hai lần tui chọn ở trên thì vào game nó kết nối wifi lun còn nếu chọn ở dưới và chọn ở trên thì vào nó hok kết nối wifi

có ai đi đến đoạn gặp con pokemon huyền thoại chưa :-s mình đi đến đoạn đó, gặp con pkm màu trắng sau đó nó bay đi mất cũng thằng gì gì tóc xanh :-s .... sau đó bí đường ko biết đi đâu nữa >"< bạn nào biết chỉ dùm

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Cái topic thông tin đổi tên lại thành thảo luận mất tiêu, nên giờ ko biết post tin vào đâu. Đưa vô đây luôn vậy. ^^

Pokemon Black/White đã thực sự trở thành một hit lớn khi lập ra kỷ lục mới về lượng game tiêu thụ trong tuần đầu tiên. Chỉ sau 2 ngày phát hành, game đã đạt con số khổng lồ là 2,63 triệu bản tại Nhật. Đó cũng chính là lý do nhiều nơi treo biển hết game để bán. ^^​

@s0jc0n: bạn bay đến cái sa mạc mà có mấy cái cục cục hay bức tượng tới đó rồi cái thằng mắc áo xanh dương sẽ nói chuyện với mình!!! nói xong rồi thì vô trỏng, lúc trước nó ko cho vào cái cầu thang h thì nó cho vào rồi đó!!!

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

Có Ai bik trade từ mấy bản cũ wa ko ?? Xài giả lập nghen ^^

Mình đi tới Gym 3 mà chỉ có 1 Hm thuj ah (Cut). Vậy 2 Gym khi sau khi beat xe cho sử dụng Hm gì và lấy nó ở đâu vậy?

Mình đi tới Gym 3 mà chỉ có 1 Hm thuj ah (Cut). Vậy 2 Gym khi sau khi beat xe cho sử dụng Hm gì và lấy nó ở đâu vậy?
mình đi đến đoạn nhặt thêm đựoc Hm 02 với 03 là fly + sufl ồi, mấy cái này khỏi cần chạy đi tim , cứ đi lần lượt từng tp là chúng ó khác chạy ra đưa . hình như sufl thì đánh gym băng song được cho ^^~
---------------
sau khi được sufl gặp con huyền thoại ... rùi hết biết đi đâu luôn :-s bí đường ... ai đó chỉ đi tiếp với :-s

wow_wow

Thành viên lâu năm
Con version mascot phải ko bạn ? :D Bạn đi tới cái sa mạc rồi vào cái hang có mấy cái tượng nhé. Tớ nhớ là ở Route 4 ấy :))

sau 1 hồi vật lộn với mấy thằng 4e cuối cũng đã hoàn thành phần 1 :yahoo[1]: , game nay có cốt chuyện thấy đoạn cuối có vẻ hay hơn mấy phần trước, đang 4e song đập huyền thoại :)), nhìn hoành tráng ra phết.mấy con huyền thoại yếu như sên >"< chán , con Ononokusu lv 50 chỉ dùng có mình nó đạp từ đầu đến cuối :-s ( dragon dance có 1 phát ) 4e + 2 thằng boss còn lại cũng die theo >"<,sến như con hến ,
--------------------------------------------------------
nhận tiện phàn 2 đi sao nhỉ :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN