DS Thảo Luận Pokemon Black & White

Cửa hàng game Nintendo nShop

Đánh xong hết, nghĩa là đang chơi post-game ấy, sau khi có White Forest. Đợi buổi chiều rồi leo lên thuyền, cái thuyền đối diện Pokemon Center.

Đánh xong hết, nghĩa là đang chơi post-game ấy, sau khi có White Forest. Đợi buổi chiều rồi leo lên thuyền, cái thuyền đối diện Pokemon Center.
white forest ??? cái thuyền đó thì mình biết , nhưng mình muốn đi cái thuyền nhỏ kìa, đi cái thuyền đó nó cho mình ra đảo bắt pokemon gì đó thì phải ... mà bạn ơi có phải trong 4 con huyền thoại thiên nhiên rock, glass, water, fire thì con fire bắt như thế nào hình như con fire mình nghe nói phải lấy từ chỗ nghiên cứu trade sang thì phải

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Để ra đảo bắt Victini thì bạn cần có Liberty ticket mới lên thuyền được, cái này bạn dùng cheat hoặc pokesav để lấy. Con 4 con legend bạn nói là con nào vậy :-?

Để ra đảo bắt Victini thì bạn cần có Liberty ticket mới lên thuyền được, cái này bạn dùng cheat hoặc pokesav để lấy. Con 4 con legend bạn nói là con nào vậy :-?
4 em huyền thoại này nè , mình bắt được 3 em , còn 1 em hệ lửa

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Glass là pokemon như thế nào vậy @.@? Ý bạn là grass à? The legendary musketeers?
con Meloetta đó bạn

4 em huyền thoại này nè , mình bắt được 3 em , còn 1 em hệ lửa

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

con Meloetta đó bạn
Con Meloetta thì hình như Event. 4 con huyền thoại trên là Steel, Rock, Grass, Water, đâu có con nào là Fire đâu nhỉ :-?.

---------- Post added at 07:25 AM ---------- Previous post was at 07:23 AM ----------

cho mình hỏi chơi Pokémon Black (băng gốc nha) thì wifi cần là j WEP hay WPA2
DSLite thì là WEP, còn DSi thì là WEP, WPA/WPA2 nhưng đôi lúc không vào được WPA/WPA2.

Con Meloetta thì hình như Event. 4 con huyền thoại trên là Steel, Rock, Grass, Water, đâu có con nào là Fire đâu nhỉ :-?.

---------- Post added at 07:25 AM ---------- Previous post was at 07:23 AM ----------

DSLite thì là WEP, còn DSi thì là WEP, WPA/WPA2 nhưng đôi lúc không vào được WPA/WPA2.
đại khái là con ngựa đỏ đỏ kia bắt ở chỗ nào ? bạn biết không...:unsure[1]:

tính ra pokemon black/white này tuy nặng đô thật nhưng event với secret không nhiều bằng PL và HG/SS nhỉ... thấy bản này thiên về online cày pokemon là chủ yếu

Mình mới mua cái DS để chơi pokemon nhưng không biết dùng thế nào
Các bạn có thể chỉ cho mình từng bước để chơi pokemon black white được không?
Trong máy còn có sẵn pokemon heart gold nhưng khi chơi hay bị đứng hình , có phải là do máy không?
Cảm ơn nhiều
Đây là hình ảnh

Mình chơi tới lúc xuống mê cung đọc hết văn tự rồi ra tảng đá ở giữa đọc lại mà nó vẫn không cho mình lên tầng 2. Ai biết giúp đi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN