[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

HOANS

Nấm nhỏ
cho tui hỏi cái vụ luminius city gì đó , ko nên save ở đâu để khỏi bị đóng băng game dạ
:( Down hết 1 ngày mà rớt mạng mấy lần nó resume down tiếp nên cũng đang lo game chơi sẽ bị lỗi, hiện tại chơi hết 1 ngày chưa thấy lỗi.... Mình cũng save thử ở luminius city ko thấy lỗi gì cả... Có vài đoạn chơi quên save nhưng ko hiểu sao nó vẫn lưu lại, có thể auto save chăng? Nói gì thì cứ save cho chắc ăn ko dám thử lại! :)

8163264128

Thành viên lâu năm
:( Down hết 1 ngày mà rớt mạng mấy lần nó resume down tiếp nên cũng đang lo game chơi sẽ bị lỗi, hiện tại chơi hết 1 ngày chưa thấy lỗi.... Mình cũng save thử ở luminius city ko thấy lỗi gì cả... Có vài đoạn chơi quên save nhưng ko hiểu sao nó vẫn lưu lại, có thể auto save chăng? Nói gì thì cứ save cho chắc ăn ko dám thử lại! :)
Có thể là sau 1 số hành động nhất định thì nó sẽ tự save.

Chơi thì chắc chưa tới nhưng mà cứ hỏi trc. Có ai biết dream world trong bản này vô sao ko? Thích cái ability của em goodra trong dream world mà ko biết làm sao

HOANS

Nấm nhỏ
nhớ là mấy bác kia có nói là ngày 16 Pokémon XY về mà
:(( Tui gọi phone Nshop từ ngày thứ 2 không ai nói, chỉ có nghe phong phanh shop mèo gì đó nói thứ 4 có thui...

:) Ai chụp hình trong game thì post lên chia sẻ với. Quay xong clip PR trainer, biên tập 11 khung thì cũng hơi ưng ý, khoe làm sao nhỉ?

Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: Ash
hồi trưa tui hỏi nshop còn bảo ko biết khi nào có mà. Nghe fong fanh bên mi mi có rồi gọi wa hỏi nó có rồi 1tr50k mặc dù trưa mưa gió như điên vẫn phải đi lấy vì số lượng có hạn nên sợ mấy bác hốt mất thì toi :))

Phải có máy khác làm trung gian.

O-Powers, nếu giống trong B/W 2, thì là những powerup dùng trong trận đấu, lấy đc bằng cách chơi những minigame.
O-Powers lấy = cách nói chuyện với ông già mặc áo hồng trong mỗi cái hotel mà bác :|

còn cái vụ chuyển pokemon wa lại giữa 2 phần trong cùng một máy có thể dùng pokebank dc mà nhưng mà phải chờ tới 31 tháng 1 để dc dùng free 30 ngày

HOANS

Nấm nhỏ

Cửa hàng nón đã thấy, salon tóc cũng thấy, contact len cũng có nhưng quần áo thì ở khu vực nào bán thế nhỉ?
Chưa có gì quý hiếm để trade với các bạn.

Delphox một trong những tiến hóa mà mình ko mong đợi sắp đến--- Hu!Hu! chẳng biết làm sao để vừa lên lv nhưng ko biến hình.

• Like
Reactions: Ash

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN