[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Phoenix Flame

Nấm nhỏ
Đồ ở Boutique đấy mặc ngon mà, cắt tóc medium perm nhân vật nhìn rõ sang :))

Mà cái Pokerus là tnao ấy nhỉ, spread bản này ra sao, h quên cách r :D
bản này ko cần wan tâm Pokérus vì Super Training luyện EV đã quá nhanh rồi

Nó đó tên Mii với tên trong game đặt trùng nhau sao 2 con tệ thế :( bắt được ngay mấy đoạn đầu :(
hên xui thôi, con xịn thì cũng có lợi cho mấy thằng khác thôi chứ bản thân mình có đc lợi gì đâu =))

HOANS

Nấm nhỏ
I'll sell you this Venusaurite for just 500,000. So what do you say?
Đào đâu ra tiền mà mua chứ? Chỗ shop bán đá tiến hoá có ông già nói thách quá!
Shop không thấy bán đá Thunder Stone, lụm đc 1 cái nhưng mà để dành cho eevee tiến hoá

I'll sell you this Venusaurite for just 500,000. So what do you say?
Đào đâu ra tiền mà mua chứ? Chỗ shop bán đá tiến hoá có ông già nói thách quá!
Shop chỉ không thấy bán đá Thunder Stone, lụm đc 1 cái nhưng mà để dành cho eevee tiến hoá
Về sau đá evolve cày dc hết nhé. Còn giá đá Mega se giảm dần khi Style mình tăng lên. Đến tầm 100k là mình mua rồi. Max Style thì đá giá 10k thôi =))

Mấy bác cho hỏi em tính luyện team pk với mấy bác cho xôm nhưng hông biết mấy bác ở đây có luật gì hông,để biết em tránh,vd no legend hay k xài mấy skill 1 hit KO,chẳng hạn,sẵn em hỏi luôn,có cách nào kiểm soát IV không,tại em thấy có trang chỉ cách build mà có hidden power theo hệ,mà nếu không kiểm soát đc IV thì sao có được hidden power đúng hệ mình cần đây?

cái mega stone nếu đạt được mức fashion nhất định thì sẽ giảm đó bằng chứng là tui mua có 100k 1 viên mức thấp nhất là 50k mua xong blastoisenite thì lão bán tiếp venusaurite nếu chọn charmander lúc đầu.

Giờ còn đang loanh quanh luẩn quẩn è cổ đi breed với tìm PokeDex, phải breed ít ra dc tầm chục con có hidden ability + Nature ngon khi ấy mới bắt đầu cày cuốc rồi battle dc :))

à ai muốn kiếm shiny stone dawn stone hay dusk stone thì cho 1 con full ev cày secret training trong super training đến con aegislash baloon roserade balloon gallade balloon nó sẽ cho (rate cho ko rõ có vẻ thấp)

HOANS

Nấm nhỏ
@@ đánh chơi thôi mà bác, lv giới hạn có 50 mà, hên xui khắc hệ thì thua chứ pro gì :))
Đợt trước cũng cho 4 con vào thi đấu hạ được 1 con---thua nó bảo mất cái gì quên rùi

Wonder trade trúng mấy bác nhật nhiều lúc cho mấy con ngon lắm :">
Đối với người này là rác người kia là cả gia tài. Đợt trước Wonder trade cũng được mấy con lv cao mà xấu quá nên lên GTS trade yêu cầu lấy eevee boy 20 thì đc ngay 1 con.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN