[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

có ai có tyrogue ko đang cần 1 em hitmontop ><"

Mấy bác cho e hỏi ôg già bán đa' ở Lumiose City ổg đứng ở đaau vậy
bay ra phía dưới của Lumiose city đi cái đường giữa lớn phía bên <= từ pokecenter đi ra có cái shop hình kim cương vô trong ra chỗ 3 người nói với ổng ... 1,000,000 1 viên khi chưa fashionable giảm còn 500,000 khi khá hơn tí mức thấp nhất là 50,000

có ai có tyrogue ko đang cần 1 em hitmontop ><"

bay ra phía dưới của Lumiose city đi cái đường giữa lớn phía bên <= từ pokecenter đi ra có cái shop hình kim cương vô trong ra chỗ 3 người nói với ổng ... 1,000,000 1 viên khi chưa fashionable giảm còn 500,000 khi khá hơn tí mức thấp nhất là 50,000
1,000,000 1 viên . Mắc quá trời . V làm sao đe nó còn 50,000 /1 viên @@ chỉ giúp minh nha

Ông bán đá hình như canh tầm 23g - 0g thì giảm giá thì phải hôm trước mua đá Mega giờ đó chỉ còn 300.000.

Mới đánh E4 xong, bác nào check hộ Safari của mình với, xem có được 3 con gì rồi

Ryan

Nấm nhỏ
Ông bán đá hình như canh tầm 23g - 0g thì giảm giá thì phải hôm trước mua đá Mega giờ đó chỉ còn 300.000.

Mới đánh E4 xong, bác nào check hộ Safari của mình với, xem có được 3 con gì rồi
của bác là hệ poison gồm 3 em là gloom, swalot và Whirlipede nhé

pokemon gà

Nấm nhỏ
mình đang cần 1 con Ditto Timid max 2IV trong đó có 1 là defend (cái còn lại mà là HP là tuyệt vời) ai dư cho mình xin đi hay là cho mượn để Breed xong trả lại :D cũng được

Ryan

Nấm nhỏ
bác nào còn pé Scyther adamant mà chưa luyện Evs làm ơn cho e 1 con với :( bắt hoài ko ra :(( ( ai hảo tâm thì cho e scizor cũng đc ;)) )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN