[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Xin làm gì bạn,đi Cyllage city vô cái aquarium gặp ông câu cá nói chiện xin đc cái rob rùi ra bãi biển câu con cá hình trái tim tỉ lệ 50% có heart scale

8163264128

Thành viên lâu năm
Nãy vào Eshop xem có update chưa, thoát ra thì thấy Pokemon X đã bị xóa, vào định down lại thì thấy "tap here to purchase". Mình nạp prepaid mua đàng hoàng mà chả hiểu sao lại bị del.
H lo nhất là mất save, bác nào rảnh vào xem hộ mình extract data xem cái save của Pokemon nó tên là j với, có phải cái file "Pokémon" có icon Pokeball không. Email cho Nin k đc có j mua code khác rồi down về chơi tiếp vậy.
Mail cho Nin đi. Save thì xác định là mất.
ai giúp mình cái vụ eshop vs mình mù mấy cái này rùi
Lên trang của Nin rồi tra cái Error code xem ra cái gì.
ủa s mình tap here to download, nó bắt quánh zip code dzô xem có tax không =.= h sao. Máy để region us
Zip nhập của Cali ấy.

Ryan

Nấm nhỏ
thấy mấy bác có vẻ khổ cái vụ save rồi bản patch nhỉ :v, mình thì cẩn thận hơn, ko bao giờ save ở cái thành phố bự chà bá đó nên ko cần down bản patch đó về ;))

Mấy bác cho hỏi ai đã postgame và thu thập đc hết đám mega stone chưa,mình postgame lâu rùi mà canh lúc 8-9 h tối lại mấy chổ theo chỉ dẫn mà hok thấy gì ráo,có cần điều kiện gì hông

Phoenix Flame

Nấm nhỏ
Hình như game sync nó lưu save mình trên đó mà -_-'
game sync KHÔNG LƯU SAVE GAME, chỉ đưa một số thông tin của save lên thôi.

Mấy bác cho hỏi ai đã postgame và thu thập đc hết đám mega stone chưa,mình postgame lâu rùi mà canh lúc 8-9 h tối lại mấy chổ theo chỉ dẫn mà hok thấy gì ráo,có cần điều kiện gì hông
phải đến gặp cha giáo sư để unlock chức năng tìm mega stone nữa :|

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN