[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ryan

Nấm nhỏ
Lên GTS Moltres có 1 đống, Zapdos thì còn đỡ chứ Alticuno hiếm như sau trên trời ấy8-}, cũng may mình nhanh tay đổi con Zapdos lấy Alticuno( vì ta có tới 2 con Zapdos lận), giờ chỉ cần beat game lần này nữa là ta có đủ Legend hiện tại rồi:>
2 X 2 Y 2 Z 2 Mew2 chim ko con nào nhưng đã có hết loài trong pkdex =))

ps: thừa cũng kha khá eevee 5 Ivs chuẩn nature bold, và 1 con modest lệch chuẩn 5 Ivs ( thiếu sp.def), bác nào có hàng họ gì muốn đổi ko :D

Ryan

Nấm nhỏ
Cho đi chứ đổi gì :))

Dạo này còn săn dc ditto nào 4 IVs ko :x
cho thì còn 2 con bold lệch chuẩn, thiếu spd, bác nào thích thì cho, mấy con đúng thì để lại đổi, bác có thì mình đổi cho ^^ mới breed đc eevee 6 Ivs nên ko cần 5 nữa ;))
ditto hả, 3 ivs thì gần full 1 box nhé, 4 ivs thì ko 1 box nào có cả nhé =))

NineOneOne911

Nấm nhỏ
cho thì còn 2 con bold lệch chuẩn, thiếu spd, bác nào thích thì cho, mấy con đúng thì để lại đổi, bác có thì mình đổi cho ^^ mới breed đc eevee 6 Ivs nên ko cần 5 nữa ;))
ditto hả, 3 ivs thì gần full 1 box nhé, 4 ivs thì ko 1 box nào có cả nhé =))
2 con bold đó mà khác giới tính + lêch IVs thì đẹp wa lấy về breed lại =)). Nếu ko thì xin 1 con làm giống thôi. 5IVs thì chỉ còn dư dc gible mà ko có HA nhá =)) =)) =)) mà dc cái 2 egg move Outrage + iron head

Ryan

Nấm nhỏ
2 con bold đó mà khác giới tính + lêch IVs thì đẹp wa lấy về breed lại =)). Nếu ko thì xin 1 con làm giống thôi. 5IVs thì chỉ còn dư dc gible mà ko có HA nhá =)) =)) =)) mà dc cái 2 egg move Outrage + iron head
cùng giới tính cả :v gible 5 ivs chuẩn thì tui trade cho 1 con eevee chuẩn luôn nè, cần gì breed nữa :)
@yami123 ủa trưa trade cho 1 con rồi mà ?

Sửa lần cuối:

Ryan

Nấm nhỏ
đằng nào chẳng phải breed 1 team eevee =)) Gible Ivs chuẩn lát online trade luôn :x

Ah mà ông có ditto nào 3 IVs mà Adamant thì cho xin luôn nha :D Đang cần 1 em để lấy natural
Hồi trưa mình đâu có onl đâu chắc trade cho ai chứ không phải mình
tý 4h40 nhá bà con, giờ đó mới onl đc :)
@yami123 ông cho tôi cái tên nhân vật trong game đi, biết đường trade cho dễ

Sửa lần cuối:

Ryan

Nấm nhỏ
sr double post :(
bác nào cần trade cái gì thì pm trên đây hay inbox 1 cái để biết đường nhé, người quen còn nhớ tên nhân vật chứ mấy bạn mới biết mình ko có biết với muốn trade cái gì @@
@NineOneOne911 adamant chỉ có 2 ivs chứ 3 tuyệt chủng òi :v

Ryan

Nấm nhỏ
Thanks Ryan nhé, ai còn dư Pikachu có light-ball cho mình với. Kiếm mãi không ra :(
pikachu thì lại route 2 mà kiếm, bạn chỉ mang 1 con pikachu lv chừng 10 ở party thôi, tự động pikachu nó bu lại, tóm = quick ball cho nhanh, chừng 1 rương là có chắc, bữa mình bắt chừng 10 con thì có ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN