[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

raishusaku

Nấm nhỏ
hom bữa tui breed cả đống pichu 5iv volt takle mà cho n ta hết rùi. Cứ cho Pikachu cầm ligth ball rồi breed là có pichu volt takle. Đầu tiên bác cần 1 em pikachu 5 IV gắn destiny snot sau đó 1 em pikachu cầm Light ball rồi breed đợi vài chục qua trứng thì chay qua chạy lại 1 hồi là có 1 em pichu modest 5iv volt tackle

hom bữa tui breed cả đống pichu 5iv volt takle mà cho n ta hết rùi. Cứ cho Pikachu cầm ligh ball rồi breed là có pichu volt takle
nhưng có đúng nature không bạn?.Vd như mình cần 1 pikachu naive 5iv có volt takle thì cần tới 3 item light ball,des knot,everstone .Nhưng chả biết làm thế nào để phối hợp cả 3 hết.Mình breed đc 5iv volt takle thì nature tầm bậy không

nhưng có đúng nature không bạn?.Vd như mình cần 1 pikachu naive 5iv có volt takle thì cần tới 3 item light ball,des knot,everstone .Nhưng chả biết làm thế nào để phối hợp cả 3 hết.Mình breed đc 5iv volt takle thì nature tầm bậy không
Vì Volt tackle ko đc coi như egg move bt nên sẽ ko thể pass down đc từ parent. Bạn muốn có nature thì phải bỏ IV thôi, hoặc ngược lại.

Ryan

Nấm nhỏ
mấy bữa ko vào mà vẫn xôm tụ nhỉ ;)) công nhận dạo này nhiều breeder quá, ai share cho mấy con ngon ngon xài chơi nào :P
còn dư 3 e swinub 5 IVs adamant chuẩn, nhưng có 2 pé ko có H.A :)) 2 con larvesta timid 5 ivs mà lệch Ivs 8-}, 1 bầy eevee 4-5 Ivs adamant-bold-modest đủ cả:x, cần đổi chác hoặc cho ra đi trong tối nay đây =)) à mình đang cần con giống bagon H.A với larvita ivs từ 3 trở lên nhé, bác nào có cho mình muợn, breed đc 5 ivs sẽ hậu tạ 1 con >:D<
@Dark_Akuma bác cho eevee nó thành hệ điện hay siêu linh là hợp :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN