[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ryan

Nấm nhỏ
Có đủ thế rồi thì breed thôi chứ còn ji` nữa đâu. Cho bagon mẹ cầm destiny knot, bố dragonite có dragon dance cầm everstone là ra bagon con adamant có dragon dance. Con bagon tui đưa cũng 5 iv nên vài lần là ra con có 5 iv ngay. Breed hộ tui 1 e 5iv luôn nhé
hế hế, thế để e breed luôn, có gì breed đc thì thứ 2 nhận hàng nhé bác, chủ nhật ko onl đc =)) sẵn tiện breed luôn vài pé larvita :v
@kamai91 hỏi bác có đổi ko mà bác đòi battle :v

chết bà rồi, h mới để ý, 1 lũ có con nào có skill acient power đâu @@ chẳng lẽ h breed lại hả trời @@
Con nào ko có ancient power? swinub thì evolve lên rồi đến move remember học .
Theo mọi người thì Togekiss ngoài 3 move chính là Thunder Wave, Air Slash và Roost thì slot thứ 4 nên chọn Dazzling Gleam, Aura Sphere hay Flamethrower?
Togekiss giờ lấy Dazzling gleam chứ còn ji nữa, có type Fairy mà ko dùng move fairy ah

Ryan

Nấm nhỏ
@Ryan, timid protean froakie 5 IVs ai nhờ mình breed ấy nhỉ? ko trade thì tớ release cho lẹ, để chật box quá :-"
ấy ấy bác cứ nóng thế là ko tốt :)) có mặt ngay :))
Theo mọi người thì Togekiss ngoài 3 move chính là Thunder Wave, Air Slash và Roost thì slot thứ 4 nên chọn Dazzling Gleam, Aura Sphere hay Flamethrower?
bác còn con togepi giống nào ko, cho mình mượn đi :D

Ryan

Nấm nhỏ
Mình có mấy con 5 IV đây, cậu có Ditto Timid hay là Gible có Outrage ko trade cho mình luôn thể :D
P/S: Vừa check lại thì hôm trước có ông xin mất con 5 IV rồi, giờ mình có 1 con 4 IV Modest Serene Grace thôi, cậu lấy ko?
dito timid thì chỉ có 2 ivs thôi nhá cậu, gible thì còn 1 con vừa outrage vừa iron head, nhưng chưa breed :)) bữa nào breed ra để cho 1 con :D
@jason bagon xong nay mai, nhưng t2 nhé, chủ nhật ko onl đc ^^

Đuổi theo con Articuno mà đỏ cả vạch pin ~~" Fly theo nó lại bay đi chỗ khác :| Bao h cho nó về hang đc đây 8-}
Bác FLY nó càng đi xa muốn săn tụi chim cứ kiếm đường nào dễ qua lại ấy như tui đứng giữa coumarine city với route 12 cứ qua lại qua lại mỗi lần thay đổi đường là nhích 1 lần có khi nó lùi cứ nhích qua nhích lại tới khi tới tới gần mình rồi lùi rồi tiến bật pokedex coi nó đứng ngay mình chưa thì bay vô mà chiến. Được thì kiếm con nào lv 65 hay 70 bật repel tránh đụng tụi tạp nham làm chim bay mất :v và nếu đứng giống tui coi chừng bơi lên tuốt Azure Bay nó lại bay đi luôn.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN