[Thảo luận] Pokemon X/Y

Cửa hàng game Nintendo nShop

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
đang cần IVs với nature như trên để dùng, chứ ko về breed lại là em bướm khác, trong khi kết em Icy Snow quá :rolleyes:
Thế thì đành chịu-,-'
Mới đổi lại Vivillon 4 IVS Modest Ability như trên cũng là Icy Snow luôn, thôi có còn hơn ko vậy-,-'
Đúng là thượng vàng hạ cám:(

Sửa lần cuối:

Stedus

Nấm nhỏ
qua h rớt mạng, chả onl đc @@, @kirakiller01 onl rồi nhé \m/ @Stedus xong hàng chưa bác ởi :)) à mà bác còn con rùa 5 ivs ko ?
Mấy hôm này bài dí wa' nên ko có breed dc :<
rảnh dc tí nên mới EV train đám pkm cái ...chắc tối hôm nay rảnh thì breed dc Tyrunt
Còn Riolu với Squirtle chắc gác lại đến cuối tuần :<

Edit: h mới biết con Riolu cái có 4 Egg move Bullet Punch, Blaze Kick, Crunch + Vacuum Wave\m/
Tyrunt thì có Fire Fang, Thunder Fang + Dragon Dance =))

Sửa lần cuối:

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Mấy hôm này bài dí wa' nên ko có breed dc :<
rảnh dc tí nên mới EV train đám pkm cái ...chắc tối hôm nay rảnh thì breed dc Tyrunt
Còn Riolu với Squirtle chắc gác lại đến cuối tuần :<

Edit: h mới biết con Riolu cái có 4 Egg move Bullet Punch, Blaze Kick, Crunch + Vacuum Wave\m/
Tyrunt thì có Fire Fang, Thunder Fang + Dragon Dance =))
Vậy đặt ông con Tý và con Ri nha ^,^
Quà hậu tạ là 1 con Vi 4 lV modest Icy Snow mà tên Dark bên GVN ko thèm lấy ^,^( hàng hiếm đó ^,^)

Ryan

Nấm nhỏ
Ok ok, để tui thử^,^
chết thật qua giờ quên con chim của bác =.=, mà con quạ của bác đc mỗi cái H.A, nature sai nốt, bác xài nó ko egg move nhé, h năm cuối bài vở nhiều làm biếng cực =.ơ , đc thì để thứ 2 tuần sau chắc có cho bác 1 con 4-5 ivs
@Stedus bác ơi, breed con tyrant chưa? chưa thì cho e mượn giống breed rồi trả lại bác, nội trong nay mai thôi, con squirtle bác có con nào 2 egg move ko? , cho e mượn luôn thể, breed đc e hậu tạ bác con 5 ivs

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN